Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto aliodai kuuwasha Reginald Mengi dhidi ya mafisadi ulizima au ulizimwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Aug 23, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Ukimya wa Reginald Mengi wa IPP, aliyewahi kuapa hapo nyuma kuwa moto aliouwasha dhidi ya wahujumu na mafisadi wa nchi hii kamwe hautazimika, unatisha. Kwa mbali nakumbuka hotuba ya Jakaya Kikwete kwa wazee wa Dar es Salaam kuwa waliotaka kuleta mdomo wameshashughulikiwa na sasa wako kimya.

    Je Reginald Mengi ni moja wa hawa watu walioshughulikiwa kimya kimya na sasa kapoa kama kamwagiwa maji ya friji. Kama hii itakuwa ni kweli, tumweleweje huyu Reginald Mengi, alikuwa ni mpiganaji wa kweli au wa kuchonga kama wale wachumia tumbo waliokuwa wakipayuka bungeni na kujiita wapiganaji ndani ya CCM ?

    Wote aliodai amewawashia moto bado wanatamba na kusonga mbele lakini yeye pamoja na magazeti yake kimya. Hii ni sababu kubwa na tosha kwa wazalendo kuutambua ujasiri wa mpiganaji Dr. P. W. Slaa ambaye ameweza kusimama kidete kukabiliana na makombora ya mafisadi na vibaraka vyao ndani ya CCM na serikalini bila kutetereka.

    Tumuunge mkono Dr. P. W. Slaa, tuung'oe huu utawala wa kifisadi.

     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SILAA lazima apate kula yangu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mengi ameptima maji na akagundua kwenye ile vita alikua pekee, wengi wetu ni wapiga debe tu kwenye mitandao na mitaani... leo tukiambiwa tusimame tupinge ufisadi, tunakua bize

    Charity starts at home
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Mengi hajawahi hata siku moja kuwa serious kuhusu maslahi ya taifa hili zaidi ya maslahi yake binafsi.
    Personality ya Mengi ni "umimi" kama watu hawamjui.
     
  5. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Moderator ungeweka button ya kum UNTHANK mtu ningeitumia kwa huyu M-mbabe.
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huwezi ukawa ndani ya CCM then ukawa mpiganaji wa ufisadi.

    Mengi mara amsifie JK bila kutoa sababu za msingi.

    Yuko kimaslahi zaidi
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    No comment.

    Amandla....
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nadhani kuna wadau walikanyaga nyaya sasa akawa anakosa mawasiliano. Alipokoroma kidogo walisogea pembeni na mawasiliano yakawa msuano
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mengi vuvuzela tu, kazeni kamba hakikisheni Slaa anapata kura za kutosha!
     
  10. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mag3
    mengi aliuwasha moto lakini moto wenyewe ulikuwa hauna wakokeaji
    moto wenyewe ulikuwa unamtegemea mengi aukokee

    je kuna mtu alimsaidia mengi kuhakikisha moto ule unaendelea kuwaka??????
     
  11. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua Mengi ni mtu wa aina gani basi angalia jinsi ambavyo TV yake ilivyocover tukio lililotokea Jumamosi. Ufisadi wa habari uliofanywa na vyombo vyake siku ya Jumamosi unazungumza mengi kuhusu Mengi's character. Tuache utani jamani, kama mtu anashindwa kuripoti news hatawezaje kupambana na mafisadi?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sakina Datoo?:becky:
     
  13. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuwa anapigana vita na mafisadi alikuwa anapigana vita ya kibiashara!
     
  14. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,994
    Likes Received: 4,273
    Trophy Points: 280
    Tuelewe kuwa Dr Slaa pamoja na ujasiri wa kizalendo alionao lakini ana ''immunity''. yeye ni mbunge na ni katibu mkuu kwahiyo kauli zake huwa zipo katika capacity hiyo. Mengi ni raia kama wewe na mimi, lakini tusidharau mchango wa vyombo vyake vya habari. Kuna gazeti lake la kiingereza limetufunua sana macho, lina habari na data zisizopingika, muulizeni Masha.
    Tatizo letu tunadhani haya ni mapambano ya wateule fulani, si kweli. leo kila mtu anasubiri Slaa atasema nini, ukweli ni kuwa sisi tuna wajibu na ukaribu mkubwa sana na jamii kuliko Dr peke yake jukwaani. Ni lazima tuwaeleze watu wetu nchi ilipotoka , ilipo na inapokwenda.
    Mimi naanza na ninyi, Kila atakayesoma habari hii amueleze ndugu yake kuwa baada ya miaka 50 ya uhuru ifuatayo ni shule ya watoto wetu, huku mtu mmoja akijengewa hekalu la bilioni 2 zaidi ya thamani ya kijiji chote. Tuwaeleze watu kuwa kofia/kanga na vitenge havitawakomboa, bali uthubutu,ujasiri na uamuzi mgumu dhidi ya mazoea ndio jibu litakalo wakwamua.


    [​IMG]
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee....
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani, Ebu tuwe tofauti na wale wanaoliona suala la kushinda au kushindwa katika uchaguzi huu ni la Dr. Slaa kama Slaa na si kama ukombozi wa Wananchi na nchi kwa ujumla. Tunajiweka kando tukingoja matokeo ya kuumia kwa wengine ili tuwahukumu badala ya kushiriki harakati pamoja. Kwa ufupi, shame-upon us all kwa Kushindwa kwa Mengi!
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na wewe unaona kiza? Angalia mzee usije ukaanguka, ukizingatia huna mtu (mlinzi) wa kukulopoa kama vile anavua watoto wa kambale!!
     
  18. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mengi kama mwananchi yeyote Mtanzania alitumia haki yake ya msingi kutoa dukuduku lake juu ya watu aliowaita Mafisadi papa na akawataja kwa majina.Baada ya matamshi hayo,baadhi ya walioshutumiwa waliweza kujitetea kwa kupitia vyombo vya habari na wengine walitishia kufungua mashtaka.Siwezi kujua upande wa serikali walilichukuliaje jambo hilo,ila Mengi alikuwa anawafahamu fika wafanyabiashara hao kama mmoja wa wanachama wa chama cha vigogo wa biashara nchini.Mwamuzi wa tuhuma hizo hakujitokeza,labda Mzee Mengi alijikuta yu pekee yake,ikambidi aachane nayo na kushughulika na mambo mengine.
     
  19. H

    Hashvene Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mengi alivamia vita bila kujua anapaswa kuwa upande gani....hvyo bahati mbaya akaingia upande wa maadui,lakini alipogundua haraka sana akarudi upande wake kabla upande wa maadui haujaangamizwa-ndio maana zile mbwembwe hazipo tena,kasharudi mulemule hivyo hawezi kuangamiza wenzake
     
  20. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ulizmwa na TRA !
     
Loading...