Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mother and daughter

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ellyshija, Dec 16, 2011.

  1. e

    ellyshija New Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [FONT=&quot]Mother to her teenage daughter: I think this is the right time we should talk about sex.[/FONT][FONT=&quot]
    [FONT=&quot]Daughter (Excitingly): Sure mom, tell me what do you want to know.[/FONT]
    [FONT=&quot]Mother Faints...[/FONT][/FONT]
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Eh! Hii kali ngoja niitafsri baadae kwa kiswahili ili watu waielewe na waichangie.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe ni mtafsiri?
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280

    Wakuu tafsiri isiyo rasimi ni hii!
    Mama alimwita msichana wake aliyebalehe na kumwambia : Nafikiri huu ni muda mzuri wa kuongelea mambo yahusuyo mapenzi.(yeye anataka amfundishe binti yake).
    Binti(kwa ujasiri): Ndiyo mama hebu niambie kipi unataka kufahamu kuhusu mapenzi? (akimaanisha mama mm kila kitu najua na sasa inatakiwa mimi nikufundishe wewe) Mama alikuwa mdogo kama piltoni
     
  5. O

    Ong'waLugandu Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha! the mother should have waited to hear,if at all her daughter has the ABCs...lol!
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Umechakachua wa kusoma, hiyo blue haipo kwa kiinglish:lol::lol::lol::lol:
     
Loading...