Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

most influential/important short courses for your CV

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by snochet, Dec 23, 2011.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    habari ndugu wenzangu,
    niko kwenye mchakato wa kuchagua course fupi ili kuboresha CV yangu,kuna course hizi nafahamu ni nzuri na zinakurahisishia kupata nafasi ya kazi popote pale unapo-apply,tafadhali naomba muongezee hapo mbele kwa ajili ya watu wengine,na mimi pia nijue my next option

    zilizo na dili kwa sasa ni;
    SPSS(statistical package for social scientists)-UDSM,SAUT,anywhere else
    ICDL(international computer driving licence)-UDSM computing centre
    basic french-alliance francaise
    TEOFL-british high commision
    driving licence-any driving school
    monitoring and evaluation-ms tcdc=arusha

    natanguliza shukrani zangu
     
  2. Janice

    Janice Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all accounting packages for accounts professionals
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Maimuna na hotel managt kwa FFF.
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa bila shaka unamaanisha TOEFL (Test of English Proficiency as a Foreign Language). By the way as long as English is a medium of communication in education then hii haina mshiko saaaaana.
     
  5. dijly4

    dijly4 Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa usawa wa mtanzania aliyesoma shule za kata na anayedaiwa ada ya chuo bado anaweza hayo m2 wangu?
     
  6. m

    mziranda Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakudanganya kua hizo kozi zitakusaidia kupata kazi popote...?????? kazi ss hivi ni kujuana tuu, hata ukitaka soma kozi zote hizo ila kama huna mtu imekula kwako kijana....jipange upya...
     
  7. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama una bachelor ya compyuta au IT and the related Soma CISCO Packages, ISACA Packages eg CISA, ORACLE n. K
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    watu kama nyie kitaalamu mnaitwa WANYONYA NGUVU!
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani, inaitwa TOEFL. Hii inatumika kama assesment kujua uwezo wako wa kuiongea, kuiandika na kuisikia lugha ya kiingireza na huwa ni moja wapo ya vigezo vya kuweza kujiunga na vyuo mbalimbali in English-speaking countries.

    I do not see how this test is a PLUS for your CV. Is it because you do an exam at British Council?
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yeah, you better tell 'em!
     
  11. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cv unaiboresha ili ukawe job seeker mzuri au job creator mzuri?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    toelf is not gonna elevate your stuff, ina expiry date na ni muhimu kama unataka kwenda nje
     
Loading...