Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Most corrupt Nations??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumain, Nov 16, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na EPA na nini lakini hatuko kabisaa kwenye hii list Transparance intenational...
    1. Haiti
    2. Myanmar
    3. Iraq
    4. Guinea (Conakry)
    5. Sudan
    6. Democratic Republic Congo/Kinshasa
    7. Chad
    8. Bangladesh
    9. Uzbekistan
    10. Equatorial Guinea
    11. Cote d'Ivoire
    12. Cambodia
    13. Belarus
    14. Turkmenistan
    15. Tajikistan
    16. Sierra Leone
    17. Pakistan
    18. Nigeria
    19. Kyrgyzstan
    20. Kenya
    21. Republic of Congo Brazzaville
    22. Angola
    23. Venezuela
    24. Niger
    25. Ecuador
    26. Cameroon
    Pengine hatutakiwi kulia sana tumpongeze rais aendelee kujitahidi asiwepo kwenye hii list...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    wakati fulani nigeria ndio ilikuwa inaongoza duniani,,,,
    nahisi watafanya sherehe kururahia kushuka chati....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    lois farakhan aliwahi sema u.s.a ndio most corrupt nation in the world..
    wapo watu wanafikiri inapaswa kuwemo kwenye list..
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Tumain ndugu yangu katika hizo nchi ni ipi wanayopokea sana misaada toka kwa donors? ukiona donors wanajua wewe fisadi na still wanakupa misaada basi kuna kitu wanafaidi!

    Jamaa walivyo na uchunguzi mzuri wangeisha sitisha misaada tangu miaka hiyo, lakini bado wanatoa!

    hatuwezi kuwa humo hata kama ni wa kwanza
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndugu wakati mwingine wanasema kweli nchi kama cameroun ni kweli kabisa nilikuwa huko huwezi toka uwanja wa ndege kama hujaachi kitu kidogo ($5) utazungushwa mpaka kieleweke.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    siyo tip? LoL!!, kumbe tuna afadhali, tukiondoa ccm tu na kuleta viongozi bora, nchi yetu itakuwa paradiso ndogo
     
  7. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtego uliomnasa tumaini na wengine wanaoamini tafiti kama hizo ni uleule uliomnasa makapa na serikali yake. yaani takwimu. hayo ni matokeo ya takwimu na takwimu ni taarifa rasmi, hazijumiishoi taarifa zisizo rasmi. kwa nchi kama yetu ambapo kumbukumbu hufunikwa au haziwekwi sawa, au rushwa kwene maeneo remote hazijumuishwi, vinginevyo labda tungekuwa wa kwanza!

    chukulia mfano kiongozi akianzisha kampuni (mfano kingunge ambaye wote tunamjua kuwa hana background ya biashara yoyote tangu ujana wake) basi husinda kila tenda nono na huku tukiambiwa alishindanishwa. kwa hali hiyo hakutawekwa takwimu hapo ya uwezekno wa rushwa.

    mathalani mmbo ya 10% kwa kuwa yanafuata documentation nayo pia huwezi kukuta takwimu yake yakihusishwa na rushwa, lakini ni rushwa tena mbaya sana.

    tuwe waangalifu na takwimu, ni mitego!
     
Loading...