Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moshi yaongoza kwa joto kali Afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Jan 27, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kulingana na utabiri wa hali ya hewa uliorushwa na TBC1 jana usiku mjini wa Moshi leo utakuwa na joto kali kuliko yote afrika.
    Mjini unaofanana na Moshi utakuwa na Niamey,Niger.
    Jamani sijui barafu ya mlima kilimanjaro itapona.
    Souce:TBC1
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu,hali ya hewa ya Mshi imebadilika vibaya sana.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Khaaaa sa na mie ntaenda kutotoa huko si ntakufa uuuuuwiiii
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.I.P mountain KILI
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaa! Teh teh teh, sipati picha
     
  6. f

    filonos JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Rabda ndio Summer time yahuko kwani hata europe hua joto kali kupita Africa wakati wa Summer hayo ndio mambo ya Tabia nnchi yalivyo
     
  7. P

    Popompo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu Arusha joto limefikia 34 centigrade usiku nimelala uchi wa mnyama!
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kwa Moshi mjini tu, lakini pembezoni ni shwari.
    Lakini mimi naona joto la mererani limezidi hata la Moshi.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna waliosema kwamba climate ya sehemu huwa-determined kwa muda wa 30yrs but mimi nakataa,climate haiwezi kuwa constant,it is ever changing.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    altitude ya mlima kilimanjaro haiwezi kuathiriwa na joto hilo tusiwe na hofu
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Amkani hali si shwari_yaani hata mnaoishi kwenye nyumba za tembe,.....pole sana mkuu
     
  13. Catagena

    Catagena Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni variability tu, wala isikutishe mkuu. Kuhusu pale juu (kileleni) Kilmanjaro, temperature haijawahi kuwa above 0 degrees of Celsius....So, there is nothing like global warming affecting the of mount Kilimanjaro. In fact, there are investigative studies going on there, so let's wait for the outcomes of such studies so that we can fairly conclude......(No research, no right to speak).
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nyumba za tembe haziathiriwi na joto
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uharibifu wa mazingira umezidi
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama inachange hiyo ni weather
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inawezekana kutokana na mada yako joto la juu zaidi likawa 25c
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
     
  19. Luzilo

    Luzilo Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subili June mumy loo!!!
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Moshi kuna watu walipanda miti mingi, ni jambo jema. Lakini hawakuzingatia ni miti ya aina gani inahitajika, kwa mfano maeneo mengi kulipandwa miti ya kizungu amabayo uoto wake wa asili halingani na mazingira ya kilimanjaro.....hivyo basi inawezekana kabisa ikawa inachangia mno kubadilisha hali ya hewa ya moshi tofauti na zamani tulipokuwa tuna vaa makoti muda wote wa miezi 12!.
     
Loading...