Moshi vijijini: wilaya yenye utofauti kidogo na nyingine..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiwatengu, Feb 18, 2013.

  1. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Nimebahatika kufika na kuishi wilaya zaidi ya 19 za Tanzania bara! wadau, hii wilaya ya moshi vijijini iko tofauti sana, kimaendeleo japokuwa mazingira yake mengi ni ya vijijin..kama umefika dhibitisha hapa..
    Kwa sasa Tandahimba is my lovely district
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2013
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,278
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Utofauti gani? Moshi Vijijiji weye ulienda wapi??

    Kuna milimani na lowlands!

    Nalofahamu nimeambiwa over 80% ya nyumba zina umeme!

    Changanua utofauti ukilinganisha na Tandahimba!!
     
  3. m

    mojaone JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu una agua watu au una issue gani???wilaya 19???
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,888
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Kilimanjaro yote ina maji,shule za sekondari,umeme barabara za lami isipokua maeneo ya same vijijini
     
  5. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Unautani na wale watu wafupi wewe!
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa ulitaka yawe ya kimjini au??

    kuna shule za kutosha, chuo cha ualimu, hospitali kubwa ya kilema, barabara za lami, maji salama, matawi ya benki, chani kiwiti, hali ya hewa safi,

    hebu sema tandahimba kuna nini?? kutoka masasi mpaka tandahimba washaweka lami?
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2013
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,205
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    msiwe wapuuzi kushangilia thread kama hizi zina madhumuni ya kuleta ulalamishi wa kuwa sehemu fulani zimependelewa bila kuangalia kama kuna input ya wakazi wa sehemu husika!
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2013
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,643
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    I LOVE MY ROMBO!!! Huangaiki na Huduma za Benki,maji, umeme full.... Hasa maeneo ya MKUU
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2013
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,643
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    wivu au
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kwa ajili ya kazi kubwa iliyofanywa na ccm
     
  11. D

    Dj mat JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 510
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Mbona wasifanye kwingine?
     
  12. Jaim

    Jaim JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,418
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Ndo maana baada ya kugundua laslimali na mali zao, zimenufaisha watu wengine kuliko wao. Watu wa Mtwara sasa, wameadhimia kuwa hawataki tena utani juu ya lasmali zao.Kumbe nyie serikali hii ya CCM imeweletea maendeleo hivo, na leo mmewageuka. Kweli ukiowa mchaga ukiwa pesa jiandae na kifo. Wachaga wanaongoza kwa ufuasi chadema, siku moja msije tuambia chama cha mko wa kirimanjaro Arusha
    Kutokana ubinafsi wenu.
     
  13. Jaim

    Jaim JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,418
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Sasa mbona mnahamia CDM mmeahidiwa nini, mpaka mnawasaliti waliowaletea maendeo.
     
  14. v

    vitus marandu Member

    #14
    Feb 18, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rombo ni jamhuri ya kipekee.ndio wilaya pekee itoayo usafiri wa moja kwa moja kwenda nairobi, dar, tanga mjini, karatu, singida, arusha, mombasa, n.k. Kwa sasa tunataka usafiri wa ndege, kwa hiyo karibuni wawekezaji.
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh! Mkuu sehemu gani? Karibu kwetu kijijini Maharo-Mkuu! Lol!
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nenda shule itakusaidia angalau kuwa na upeo wa kunyambulisha mambo.
     
  17. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2013
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,278
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Wachaga hawajapendelewa ni jembe ni wachapa kazi, wasomii na watafutaji pesa!

    Kama walivyo Wakikuyu Kenya na Waisraeli duniani!

    Ni chachu kuleta maendeleo sehemu zingine za Jamhuri!
     
  18. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Makupa acha uongo! ccm ni wezi, kazi yao ni kuiba na kuharibu..
     
  19. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Si agui mkuu, nafanya shughuli binafsi! kuna watu wameishi zaidi ya hizo.
     
  20. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Mkuu huko rombo lami si mmeekewa juzi juzi tu? rombo sijafika, ila nasikia baada ya Same, Rombo ndio inafuatia kwa uduni..
     
  21. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #21
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Mkuu ccm hawana lolote! ni wezi..kazi yao ni kuiba na kuharibu tu..advantage ya watu wa mosh n upendeleo kutoka kwa mkolon and not otherwise! CCM wasidhubutu kujisifu kwa maendeleo ya wamoshi
     
  22. A

    AUDI2013 Member

    #22
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 21, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maendeleo ya mkoa wa kilmanjaro yameletwa na wakazi wa huu mkoa wenyewe, hakuna cha ccm wala nini....hiyo ccm ndo imetujengea mpaka nyumba za kuishi?
     
  23. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #23
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Mkuu, usiache kuweka influence ya wakoloni..walipapendelea k'njar
     
  24. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #24
    Feb 19, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
     
  25. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #25
    Feb 19, 2013
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    uwanja wa ndege wa pili?huo wa taveta si almost rombo?cjui plan inaendeleaje
     
  26. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #26
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,643
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    MAENDELEO AU KULE WATU NI CIVILIZD!!! Tunajiletea maendeleo wenyewe si serikali
     
  27. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #27
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Mkuu..taveta ipo kenya na siyo tanzania..pata taarifa tu!!
     
  28. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #28
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    uwanja wa ndege ulikuwa ujengwe eneo la chini Masekini ukanda wa msaranga pako tambarare sana
    plani hiyo ilikuwepo muda mrefu ndio maana wallijenga imara barabara ya chini inayopita huko hadi tarakea
    nakumbuka hata Mramba aliizungumzia mayb ukajengwa huko mbeleni.
    I love Rombo kwa wasiofika fikeni mjionee maendeleo na mfano wa mipango miji kumepangwwa sana,Warombo wanajua kuwekeza kwao kama watu wa Hai na wachaga kwa ujumla.
    Radio zao kule ni KBC,CITZEN,hot 96, baraka FM, capital fm nk, TV tuna KTN,Nation,KBC,CITZEN nk tena kwa antena ya kawaida sana
    bila kusahau kabooster ka Mengi ITV.
    hawana haja na tv za CCM.

     
  29. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #29
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,038
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Lokissa Rombo is upcoming district..wamezinduka juzi tu hapa, hawana hata miaka 10!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  30. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #30
    Feb 19, 2013
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moshi vijijini kukopoa mno!Evergreen muda wote,hali yahewa niubaridi tosha!Maendeleo kama maji,umeme nyumba zamaana kwakwenda mbele bila kusahau uelewa wawananchi wake uko juu!Namkianza vita yenu yakidini sisi haituhusu!Sema yatandahimba?Mbona mtoa mada kama umekurupuka vile?
     

Share This Page