Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moshi priest charged with sodomy - daily news

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALAMAZOO, Dec 8, 2010.

  1. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0











    From PETER TEMBA in Moshi, 6th December 2010 @ 12:00, Total Comments: 1, Hits: 299

    A CATHOLIC priest on Monday appeared before a magistrate’s court here charged with committing unnatural offence (sodomy) on a 16-year-old boy.

    The accused Stanslaus Salla (60), pleaded “not guilty” before Resident Magistrate Simon
    Kobero and is out on a 10m/- bail.

    Prosecuting, State Attorney, Abdallah Chagula, said the accused allegedly committed
    the offence on October 30, at Kilema Lasso area.

    The court adjourned the case to January 10, next year, for another mention. The accused was, however, accorded special treatment before he appeared in court.

    He did not come in a police truck like other suspects and was also not kept in the court’s lock-up facili

    Hii imekaaje bandugu? hasa in red

     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    misconception of our justice! all remandees should be treated equal... its clear there r classes in our society
     
  3. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Does this also need a new constitution? How does the current constitution say about equal justice?
     
  4. T

    Technology JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mapadre woote wapewe wake ili kuepusha balaa hizi na za ushoga miongoni mwao
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Kwani wake ndiyo suruhisho?? Mbona nasikia Pemba mbambo haya ni mbele kwa mbele. Kwani wao hawana wake pia. Ndiyo maana ZNZ wameamua kuwafunga miaka 20 kwa kosa hilo.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kwa hili nasema kwa sauti kuu kwamba wengi wa mapadre ni watu wanaoendesha maisha kiintelejensia kuliko kiimani. Wanafanya mambo kwa kifichi sana kwa hofu ya wanadamu kuliko wanavyomwogopa Mungu. Ndio maana visa vingi vilivyowekwa wazi vya mahusiano ya kingono ya mapadre ni mwingiliano wa kinyume na maumbile tena baya zaidi ni kwa wanaume wenzao. Haya hayakutokea kwa bahati mbaya bali yanalenga mkakati wao wa kukwepa matokeo kama ya ujauzito ili wasiwe wazi kwa jamii wanayoidanganya kwamba wao ni ma-cluny. Hakuna mahali hata pamoja katika biblia yao panapodai kutokuoa au kuolewa kama sharti la kumtumikia Mungu. Ila wao sasa kwa sababu wameamua kumtii mtu zaidi ya Mungu, wanalazimika kutokuoa kama sharti kuu la kusimikwa kuwa padre. Sasa hili ni kinyume na asili na ni kinyume na sharti la mtu kuwa askofu ama shemasi katika biblia kwani inamtaka awe ni mume wa mke mmoja. Mwenye kuweza kuitunza nyumba yake mwenyewe kabla ya kukabithiwa kanisa. Sasa padre hana nyumba hana mtoto uchungu wa mwana ataupata wapi? No wander fahamu zao zimekufa na hawawezi kutofautisha matumizi ya mke na mme na wala watoto hawana dhamani yeyote kwao. Huu ni wakati muafaka wa kanisa katilic kurejelea misingi ya asili ya binadamu na kuyafurahia maisha ya ndoa na watoto wao wenyewe kama Mungu alivyoagiza katika kitabu kitakatifu, Mwanzo 2:18-25.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa hii habari ni ya kuwekwa kwenye jukwaa la siasa kweli!?
     
  8. O

    Old ManIF Senior Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ingewekwa wapi tena? Mkuu wa nchi ambaye ni mwanasiasa kasema kuna mpasuko wa kidini hapa nchini na kwa bahati nzuri ya mefanywa na watu wa dini tofauti si ndio fursa za kuzitumia hizi au. Hivi gazeti lililo andika hii habari linamilikiwa na nani?
     
  9. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    There're married men, who sodomise their sons and daughters. Should they marry more wives?
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hakyanani mapadri wanatumalizia watoto. waruhusiwe kuoa tu
     
  11. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasaa,hii habari inafaa kuwepo kwenye jukwaa la siasa kwani mbali na tendo lenyewe kuwa ni kosa la jinai pia mtuhumiwa anapewa special treatment.Sasa nauliza hii special treatment nayo inahitaji katiba mpya ndo iondoke?
     
Loading...