Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nivea, Apr 29, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    KANISA Katoliki Jimbo la Moshi limeingia katika kashfa nzito baada ya padri wake, Father Urbanus Ngowi wa moja ya parokia zake kudaiwa kufumaniwa na mwanamke anayesemekana ni mke wa mtu

    [​IMG]
    Father Ngowi akiwa ameduwaa baada ya kufumaniwa akiwa na mke wa mtu aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.
    Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.

    Pamoja na kunaswa huko, vyanzo havijaeleza humo chumbani wawili hao walikuwa wakifanya nini!

    Habari zinadai siku ya tukio, mwanamke huyo aliingia nyumbani kwa padri huyo ambapo baadhi ya ndugu wa mumewe walikuwa wakimfuatilia baada ya madai yaliyokuwepo kwamba ana ukaribu wenye maswali mengi na mtumishi huyo wa Mungu.

    “Unajua siku nyingi ilivuma kwamba Mama P na Father Ngowi wana ukaribu wenye maswali mengi, mume wake alifuatilia na kubaini ni kweli lakini akashindwa kuutenganisha ukaribu wao,” kilidai chanzo.

    [​IMG]
    Father Ngowi akijaribu kuomba samahani baada ya kufumaniwa.
    Chanzo kikaendelea kudai kwamba baada ya kuona mkewe amejikita kwa mtumishi wa Mungu, mumewe alinyoosha mikono juu na kumwachia Mungu.

    Chanzo: Sasa siku hiyo baada ya ndugu wa mume kumfuatilia mpaka anaingia kwa Father Ngowi, wakaona ni bora watafute mpigapicha ili kupata picha za tukio ambazo zitakuwa ushahidi siku za mbele.

    “Walipompata wakazama ndani, sekeseke likaanzia hapo. Walimkuta mwanamke huyo na mtumishi wa Mungu wapo kitandani.”

    [​IMG]
    Father Ngowi na Mama P wakivaa nguo zao kwa aibu baada ya kufumaniwa.

    Habari zinadai kwamba kufuatia tukio hilo, tayari Kanisa Katoliki limemweka kitimoto padri huyo ambaye alikuwa akihudumu katika Parokia ya Korongoni, Moshi Vijijini kabla ya kuhamishwa na kupelekwa Parokia ya Makomu, Marangu ambako inadaiwa ameshushwa cheo.

    Inadaiwa kuwa baada ya tukio hilo, Father Ngowi alikana kukutwa na mke wa mtu chumbani kwake lakini alipobanwa sana na mabosi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Moshi, alikiri na kudai ibilisi alimpitia na kuomba kanisa limsamehe na kutompa adhabu kali ambayo itamuathiri kisaikolojia.

    Hili ni tukio kubwa na la aina yake kuwahi kulikumba Kanisa Katoliki nchini kwa padri wake kudaiwa kukutwa na mke wa mtu chumbani[​IMG]
    Father Ngowi na Mama P wakiwa na nyuso za aibu baada ya tukio hilo.
    Kuna madai kwamba mwaka jana (2012), Father Ngowi, mbele ya waumini wake alisoma barua yenye kukana shutuma zote zilizoelekezwa kwake kwamba amekuwa na ukaribu wenye maswali mengi na wake za watu.

    Taarifa zilidai kuwa padri huyo aliweka wazi akisema si kweli kwamba amekuwa na ukaribu unaotajwa, akawataka waumini wake wapuuze tuhuma hizo alizosema zina mwelekeo wa kuchafua sifa yake na taswira ya Kanisa Katoliki kwa jumla.

    Hayo ni madai ya vyanzo vyetu ambavyo viliambatanisha na picha mbalimbali za tukio hilo lenye kushtua waumini sambamba na namba za simu za padri huyo kwa ajili ya mawasiliano ili kujiridhisha.
    [​IMG]

    Father Ngowi akipatiwa suruali yake.

    poleni sana mtakao ghafilika ni taarifa tu wandugu.myie wanaume mnamuona mwenzenu? itikadi za kidini weka pembeni tuzungumze fumanizzzzzzzz
    sourse :mnaiona hapo
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    mkuu mbona hapa sio mahala pake..
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    hahahaahahahahahahahah hiyo picha ya kwanza nimecheka sana lol
     
  4. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    Kile kipengele cha ukiwa padri hutakiwi kuoa inabidi kirekebishwe... Bora huyu anagonga wanawake, lakini ma padri wengi wanawalawiti vijana wa kiume....
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Daahhhhhhhhh!!!!!!!!!!!! MODs tafadhali.!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2013
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Mpuuzi kweli uyu jamaa hafai chunga kondoo maana badala ya kuwachunga yeye anawala!
    Hopeless
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo dr slaa alishituka mapema,maana wananchi wa Basotu walishamzungumzia kipindi cha mapenz yake na Rose,mapadri waoe,hii hali inawaharibu hata mbeleni maishan,wanakuwa wanafiki sana,mfano dr slaa.
     
  8. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,938
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    sasa umefika wakati hawa watu waruhusiwe kuwa na wenza.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,900
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Duu mapadri wanafaidi sana wake zetu!si waoe tuu.wamechoka mboga ya masista,sasa wanataka mboga za mtaani!
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    haahahahahahahaahahah aisee
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    cha kushangaza ana kipaji cha kuponya watu pia
    akiwa anaadhimisha misa watu wanaaguka sana wenye mapepo.
    nadhani shetani kaamua kumtumia mwanamke aili ammalize kwani amekuwa akiwasumbua mapepo
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,817
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    soma maelezo mimi sijui mkuu ila mumewa atakuwa hana hamu tena aisee lol aibu sana naona bora angefumwa yuko na mtoto mzuri ajabu potelea mbali lol hilo jimama minyama na amejitwika aibu sana.
     
  14. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,006
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchunga anachunga mpaka wake za watu
    Jamani huu ndio mda wa kuamka kuh dini na viongozi wake
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 7,936
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    Lakini huyo mwanamke tayari ana mwenza!
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,046
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    Ni aibu kwa jamii nzima.
     
  17. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    .....mh heri ya dr. Slaa anaetembea na watu wa rika lake, kuliko yule jamaa alie na mademu tena watoto wadogo toka kila chuo kikuu hapa tz, radio na tv station zote...
     
  18. S

    SAMSON RICHARD Senior Member

    #18
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbavu wewe
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,299
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Wakuu naomba kujua ni adhabu gani mtu ukapewa halafu isikuadhiri Kisaikolojia?
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,415
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Huzuni kubwa kwa kanisa.
     
  21. share

    share JF-Expert Member

    #21
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,201
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mod please! imevuka mipaka.
     
  22. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #22
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    zamani iliwezekana 'kuwadhibiti' hawa wachunga kondoo kwa kuwaweka maaneo yao na wakitoka hapo wanaenda kwenye jamii kutoa huduma (kuchunga) then wanarejea kwenye misheni. Teknolojia ya sasa imevunja hizo barriers zote na tunaweza kushuhudia haya. Cha msingi tusije kukosea kwa kusample out mtu mmoja then tukafanya judgement ya kundi (kanisa) zima!
     
  23. D

    Dina JF-Expert Member

    #23
    Apr 29, 2013
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mmh...kwa kweli lazima uduwae!
     
  24. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #24
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,534
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    katoa macho utadhan amepoteza dushelele
     
  25. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #25
    Apr 29, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,817
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Taste ndugu yangu!!! kila mtu ana radha zake, mimi mwenyewe huniambii kitu kwa mimama iliyopolomoka nyama kama hilo mama, huwezi amini nimejisikia wivu.
     
  26. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #26
    Apr 29, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,070
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    Hawa ndio wanatuchafulia taswira ya kanisa letu.. Kwanini alikubali kuwa padri angali anajua hawezi ishi useja
     
  27. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #27
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,534
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Ukitaka kula nguruwe kula aliyenona
     
  28. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #28
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Habari za namna hii huwa ngumu kuingia masikioni mwangu. Hapa kuna picha za watu wako uchi, halafu wewe huyo huyo unayetupa habari unasema vyanzo havijaeleza walikuwa wanafanya nini.

    Na hili suala la Padri kuwekwa kitimoto na kuhamishwa parokia ndio leo nasikia. Haya mambo nimezoea kuyasikia CCM, mtu akiiba halmashauri hii, anahamishiwa halmashauri nyingine, hii ya Padre kuingilia ndoa za watu halafu akaendelea na huduma ndio nasikia na wewe
     
  29. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #29
    Apr 29, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,323
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 0
    hivi walio na wenza hawatoki nje?
     
  30. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #30
    Apr 29, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    hahahaahahaahahah dalaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kufumaniwa noma hapo ungemuuliza 1+1=????????? asingeweza hahahaahah nimecheka sana
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page