Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moshi Mjini ni laana au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chali wa Moshi, Mar 13, 2012.

  1. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio siri mimi ni mpenda mabadiliko lakini kwenye hili ni aibu, hapa moshi tulipambana natumehakikisha tumeipa CHADEMA manispaa lakini chakustua na kunishangaza ni kwamba karibu mwaka sasa taa za barabarani za moshi mjini aziwaki yaani utasema sijui ni nini tatizo, kama mnavyojua moshi ni mji wa kitalii na wanatoka mataifa mbalimbali dunia.

    Sasa kuwa na mji ambao usiku nigiza kama vile manispaa imekwenda likizo kwakweli inanisikitisha sana nikiwa kama mpenda maendeleo.

    Tafadhali naomba kuwasilisha.
     
  2. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzazi,uongozi mmewapa wahuni wasio nataa nyumbani kwao sasa unatarajia nini si kila mtu wa CDM anafaa
     
  3. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uko njiani kwenda Arumeru kusaidia ujambazi wa kura za magamba wewe moshi mwaka mmoja umekaa lini kilaza original!!
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    waache kukimbizana na wavuta fegi,wakwangua vocha, watema mate na kujikusanyia elfu hamsini hamsini wakuwekee taa?
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Tuliwapa CCM wakachukua viwanja vyote vya manispaa wakavibinafsha vikawa vya CCM, vile vile wakachukua majengo ya manispaa wakabinafsha. so who to trust??
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba kila kitu Tanzania kinatoka nje mpaka watangaze tenda na nani ni mfumo sio Chadema. Lakini angalia mambo mengine je kuna mji gani Tanzania unazidi Moshi kwenye usafi hata barabara!

     
  7. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wee chali wa moshi ni changamoto nzuri umeileta kwa viongozi wa manispaa ya Moshi, Lakini je umeshawahi kutembelea na manispaa nyingine hapa nchi? Kwa nimewahihi kufanya hivyo, Na ninakuhakikishia kwa asimia 100 manispaa ya Moshi is one of the best in Tanzania.
    Na je unavyosema tulipambana au kupigana, ulipambana na nani? Nadhani hata Moshi huijui Chalii angu?
    Moshi ni zaidi ya uijuavyo kaka....Wasalimie kwa Majengo kwa Mtei
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hauijui moshi wewe, tuachie mji wetu msafi na uliopangika kuliko miji yote TZ, Muda si mrefu moshi imeshakubaliwa na itakuwa jiji

    wewe piga porojo tuuu wala hutanufaika na chochote
     
  9. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwongo sana, mbona taa zinawaka? Au unasemea moshi ipi ndg!
     
  10. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kastarehe; labda nikujuze tuu mimi sina chama chochote na wala sitafanya ivo hata sikumoja. mimi nimpenda maendeleo na vilevile mabadiliko, kwataarifa yako tuu uchaguzi uliopita nilimpigia ndesamburo(CHADEMA) kura, hii ni kwasababu napenda mabadiliko na maendeleo ndani ya mji wetu. so kuniita sijui kilaza your wrong.

    mimi napenda sera za chadema lakini we should like critics pia.
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa Chalii unafananisha fisadi na muadilifu hapo, mbona unajichanganya? Au unataka kuwarudishia hao waizi wakunyang'anye na kiwamba chako aisee
     
  12. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama serikali haina hela unataka watumie hela zao za mfukoni?
     
  13. D

    DOMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbona moshi inaheshima yake ukilinganisha na pwani,tanga,lindi, mtwara,rukwa,dodoma,tabora ambaya magamba ndio viongozi
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    The way ilivyo hii post yako na uliyvoiwakilisha kama vle umetumwa na ukakubali kutumika..
     
  15. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ngoiva, acha kudanganya watu wa jamvini. ukitoka kipleft cha mwenge ukiwa unashuka na barabara ya mahakamani kupita manispaa nigiza tupu.

    haya barabara yakutoka manispaa inaingia hapa parkview hotel mpaka stendi giza balaa.


    sasa wewe ndonikuulize uko moshi gani?
     
  16. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kweli ww chalii huijui moshi vizuri, muda si mrefu moshi inakuwa jiji, bonite maili sita mabogini shabaha kote watu walishaambiwa wapime viwanja hakutakiwa mashamba tena. tuachie mji wetu acha porojo
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyumbani kwenu umeme mliweka lini? Acha ujinga wewe..mimi nimezaliwa moshi na nipo siku zote....Waziri wa nishati gamba, mgao wameleta wao...zalisha umeme wa mavi ujingarishie nao mitaa.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani hapa ninapoandikia ni barabarani kabisa. Taa zinawaka acha uzushi. Pita upinde street man uone. Uko njoro nini? Acha uzushi wewe
     
  19. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ndio lakini lazima ujue moshi ni mji wakitalii Man.
     
  20. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Haziwaki tangia lini? hembu nipe jibu isije ikawa ni ushamba wako umeme umekatika unataka taa za barabarani ziwake,
     
Loading...