Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moshi Inatia aibu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mdutch, Dec 30, 2011.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moshi ni mji wenye sifa ya usafi Tanzania. Zaidi ya usafi ni mji wa Mlima Kilimanjaro (The town of Mt Kilimanjaro) hivyo ni mji wa kitalii barani Africa. Pia mji huu uko kwenye mchakato wa kufanywa kuwa jiji na ndio maana umeshaanza kupanuliwa kieneo kwa kuchukua maeneo ya Moshi vijijini kama vile mabogini na Kahe.

    Kinachotia aibu ni ifikapo mida ya saa moja usiku mji huu unakua giza totoro mithili ya msitu. Ni aibu kwa wageni wa ndani na nje ya nchi waingiapo ndani ya mji huu wanakumbana na kiza hiki.

    Nimefika hapa kwa sherehe za kufunga mwaka na nimeona kuna haja ya CDM wanaoongoza manispaa hii kuufanya mji huu kuwa katika hadhi yake wakatii wa usiku na sio kama ilivyo sasa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umesahau kuwa kuna mgao??
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi napita tu.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wacha uwongo wewe humu jf.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Yakhe umekurupuka! ushafika kigoma weye!
     
  6. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoma ni mji wa kitalii. Who cares about kigoma anyway. We care about Moshi kwa sababu unapokea wageni wengi wa kimataifa na hata wa hapa hapa bongo.
     
  7. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgao wakati barabarani hakuna milingoti ya security lights? Zilizopo katikati ya mji haziwaki tangu ziwekwe kwa maelezo ya wakazi wa hapa.
     
  8. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upi ukweli sasa?
     
  9. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeah kuna giza baadhi ya maeneo sa kama unaishi Njoro unatarajia kuona mataa ya barabarani? Hakuna mji kama huo unaotaka kwenye nchi changa kama Tanzania. Kwa taarifa yako CDM wanajipanga kuufanya mji wa Moshi uwe bora kama huamini nenda manispaa kaulizie michakato inayoendelea.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hao wakazi wa hapa ni wakina nani kama sio sisi, NAOMBA UKANUSHE ULICHOKISEMA VINGINEVYO NITAKUSHTAKI.
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa ushauri tupo kazini. Anyway. Happy new year 2012
     
  12. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is funny kama main road kuingia mjini kuanzia angalao majengo ni kiza. It is funny kama main road from Arusha angalao kuanzia shule ya karanga, keepleft cha arusha mpaka mawenzi kushuka bank ya NMB ni kiza. It is funny kama bara bara ya KCMC ni kiza totoro. Hizi zote nimekupa coz zinabeba sura ya mji. Njoro na msaranga ni mbali sana kuongelea kwani hizo ni outskirts za Moshi
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo mchekeshaji wa mwaka ah ha ah aha haaaa te te te te !! giza wewe umeliona moshi tu, vipi huko dar es salaaaaam hakuna giza maana huko ndo uso wa bongo huko ndo hao wazungu unaowalamba viatu na kuwaita watalii hufikia wanapokuja na madege yao ati, wale wenzetu wa tandika, mbagala, buguruni, g/mboto, kawe, manzese, mikocheni, mabibo, kimara, ubungo na kwingine kwingineko ndani ya dar si lamu hawajawahi kuona taa za mitaani kwenye maeneo yao tangu tanganyika kujitawala, bora hao wa moshi angalu mji wao ni msafi hawajawahi kupata milipuko ya kuhara yaani kile wanachoita sijui kipindi pindi au kipindua *****.
     
  14. J

    J_Calm Senior Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahsi wewe uko Same hivyo njoo mjini Moshi tukupokee!
     
  15. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe muongo kwa sababu.
    1. mgao uko nchi nzima hivo giza sio la moshi peke yake.
    2. taa za barabarani zote zinawaka labda moja kati ya kumi ndio zitakuwa na hitilafu.
    3. taa zimewekwa kwenye barabara za lami tuu na ni double road, mawenzi road na boam road huko majengo hakuna taa.
    4. Chadema haina serikali bali hutegemea mapato madogo ya halmashauri kuboresha mji.
    5. moshi ccm inatamani pawe jehanamu sema wanashindwa zaidi ya kufunga viwanda na kuviuza kwa watu wasioweza kuviendeleza

    my take fanya uchunguzi kabla ya kukurupuka kwani nimetoka ymca mpaka mbuyuni now na taa zote zinawaka na hakuna mgao sasa hivi wewe hizi habari umepata wapi???

    asante kwa ushauri japo una walakini
     
  16. M

    MR NDEE Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaffar amekusikia
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Lol uko moshi ipi
    weye? Au umetandika
    vitochi huon mbele?
    Kwanza huko we ni
    mgeni ? Mzawa?
    Au umeagizwa kumpima
    ndesa? Kwa taarifa yako
    mpaka ms vijijini umeme
    unawaka,kwetu pale lembeni ni full tamesco


    na kinacholushangaza
    nini hii nji ipo kwenye
    janga hili la umeme
    umeiona moshi tu ndo
    kuna giza?hebu leta
    habar nyngne swala
    la umeme nji hii usiliseme kabsaaaaaaa
    unatutia hasira tu
    manake wengne majokof yetu
    tumegeuza kabati
    baada ya kuungua
    kwa hitilaf zao hawa tanesco
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu taratibu hujui wachaga tupo nyumbani kwa mapumziko tafadhali,
     
  19. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Sasa umesema unakaribia kuwa jiji! Subiri uwe jiji halafu ndo umwage maneno hapa! Cha nini kujitafutia misifa kwa wageni, wakiondoka unatoa machozi. Waonyeshe mlima ukimaliza wapeleke Dar,Mwanza, Arusha wakaone Taa zinavyowaka.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Giza kama msitu eti. Kuna umeme huko hadi kwenye migomba ndugu yangu
     
Loading...