Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moshi halmashauri mishahara ni utata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakeza, Oct 7, 2011.

  1. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaman naomba kuwasilisha kwa wadau ambao labda wanaoweza kufahamu tatizo ni nini mana mpaka leo mishahara ya wafanyakaz wa halmashaur ya moshi vijijin bado haijatolewa na hakuta taharifa zozote za msingi zinazotolewa maana halmashauri zinazoizunguka wameshapata kama vile manispaa, hai, rombo, etc. Nimejaribu kuongea na baadhi ya wafanyakazi kama madaktari, walimu na wahudumu wamesema kama hali itaendelea hivi kuna uwezekeno wa wao kuanzia jumatatu kutoenda kazin kwa kuwa walikuwa hajajipanga na hali na taharifa za maana hamna. Kwa wadau wanaoweza kutoa ufafanuzi hebu wasaidien hawa watu maana wameanza kupungukiwa morali ya kazi na kuongeza chuki kwa serikali. Nawasilisha
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Poleni
     
Loading...