Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moses Machali amrithi David Kafulila NCCR Mageuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jan 10, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    KATIBU Mkuu wa Chama cha NCCR-Mageuzi Samwel Ruhuza amemteua Mbunge wa Kasulu Mjini, Moses Machali kuwa Katibu wa Uenezi wa chama hicho akichukua nafasi iliyoachwa wazi na mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila ambaye alivuliwa uanachama wa chama hicho Desemba 17 mwaka jana.

    Katika hatua nyingine Ruhuza alisema leo wajumbe wa Halmashauri Kuu ya chama hicho(NEC) wakiongozwa na Peterson Mshenyerwa na Sebastian Sebeki watafanya mkutano wa hadhara katika Kata ya Nguruka mjini ambayo ndio kambi kubwa ya Kafulila.

    Mbona kazi ipo!!!

    CHANZO:
    Mwananchi
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao NCCR hawana taarifa za kutosha kuhusu afya ya akili ya Mhe. Moses Machali. Yangu macho!
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh! ngoja tuone...!
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Machali aliitafuta nafasi hiyo siku nyingi sana kwa kinyume na Kafulila na kuambatana na Mbatia. Ngoja niwaulize washikaji wa Murufiti, Nyansha, Heru, Msambara nISIKIE MAONI YAO
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kufa kufaana machali aliongoza kambi ya kumfukuza kafulila uanachama sasa kachukua mikoba ya kafulila
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waache wafu wazikane,wewe nenda kajenge cdm
     
  7. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Kasulu Mjini kupitia chama cha NSSR Mageuzi Mh Moses Joseph Machali ameteuliwa rasmi kushika nafasi ya Katibu uenezi wa chama,
    nafasi iliyoachwa wazi na David Kafulila ambae chama kilimvua wazifa huo mapema kabla ya kumfukuza uanachama.

    Uteuzi huo umefanywa jana na Katibu Mkuu wa NCCR Mageuzi Bw Sam Luhuza.
     
  8. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mheshimiwa Machali. Kila la heri katika majukumu yako haya mapya.
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nape, Mnyika, Machali, WAENEZI wa nguvu kabisa. Bado CUF au Mtatiro na Jussa wanatosha?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kufa kufaana,huyu dogo alikuwa anashadadia sana mwenzake atimuliwe kumbe alikuwa na ajenda ya chumbani.wizi mtupu
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mods unganisha hizi thred
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    buriani NCCR!!!
     
  13. M

    Mzawanga New Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    patam hapo mi naomba waandaliwe mdahalo hasa juu ya dhna ya kuwajibishana maana inawahusu sana Nape anawadis mafisadi,mnyika anamdisi shibuda na machali anamdis kafulila.kaz ipo
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hao wajumbe wa NEC wanaokwenda kufanya mkutano nguruka nadhani kitakuwa kipimo halisi cha kukubalika kwa kafulila na ushawishi wa nccr mageuzi.
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lengo lenu nini hasa kwa sasa NCCR??
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu WildCard kati ya hao ni yupe BORA kabisa
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nape. Anatumikia uongozi mgumu sana lakini anafurukuta kidogo. Mnyika hana akili inayojitegemea anapokuwa ndani ya CHADEMA. Machali ni mropokaji fulani hivi ambaye hatadumu kwenye nafasi hiyo.
     
  18. c

    chilubi JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwani NCCR nao ni tishio kwa chama kama CCM? mi naona vyama vyengine vipo tu havinaga ubaga!
     
  19. n

    nnn Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika hili kaka Moses kachemka sana........yaani haitaji hata elimu ya darasa la saba kufahamu kua Moses alikua na lake jambo na amehusika sana katika kumshughulikia Kafulila...................................kumbe mbio zote hzi anataka nafasi ya Uenezi............................kweli siasa za bongo full Unafiki..................R.I.P NCCR Magazeti
     
  20. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Ili uitwe kiongozi ni lazime kuwepo na zaidi ya watu wawili walio na safari moja, malengo yanayofanana n.k. Katika hali hiyo ili uitwe kiongozi bora ni muhimu uwe na akili inayothamini vilevile akili za hao unaowaongoza. Sasa naja kwenye maandishi mekundu, Mnyika ni kiongozi bora kwa kuwa anajenga hoja na hoja inapojadiliwa na wengi kutoa msimamo tofauti anayoamini, hujirudi na kukubali mawazo hayo. Tumeona wengi wanaharibu na kuvuruga utaratibu kwa kuwa tu mawazo yake yamekataliwa na wengi. Watu wa jinsi hiyo ni waanzilishi wa migogoro isiyoisha ndani ya jumuiya.
     
Loading...