Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro watumia powertiller kusafirisha wagonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tara, Jun 6, 2012.

  1. t

    tara Senior Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAKULIMA wadogo wa Kijiji cha Kisaki wilayani Morogoro wameyataja matrekta madogo aina ya ‘Power tiller’ walioyanunua kwa kilimo kuwa mkombozi kwa wagonjwa hususani wajawazito baada kubadilishwa kuwa magari ya kuwabeba badala ya kazi ya kilimo.

    Sorce:mwananchi.

    Hii ndo tunaita maisha bora kwa wote......kwa ile ile kasi mpya zaidi,nguvu mpya zaidi na ari mpya zaidi.
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukombozi u karibu,shida ya kukumbatia magamba ndiyo hiyo,rasilimali kibao Nchi hoi.Tafakari Chukua hatua 2015
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwani hawakupata mgao wa bajaji za Kikwete!?
     
Loading...