Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro watafuna fedha za madai ya walimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyamemba, Jan 22, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wadau tangu serikali itoe fedha kwa ajili ya kulipa madai ya walimu ni mwezi sasa walimu hawajalipwa madai yao huku ikisemekana kuwa pesa hizo zimetafunwa na watumishi wa halmashauli huku walimu wakitishiwa kuwa wasiwe vihelehele la sivyo watashughulikiwa,baadhi ya walimu waliohojiwa wamesema hawajui hatma ya madai yao huku wakitaka kwenda kumuona mh PINDA
     
Loading...