Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

morogoro waipoteza fomu ya matokeo iliyosainiwa,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by realtz7, Nov 2, 2010.

  1. r

    realtz7 Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari z ahivi punde toka moro ni kuwa ccm wameiba fomu ya matokeo, wakala walipochachamaa ikapatikana, ila imegoma kuingia ktk machine,(hapa sijui ni machine gani). may be kuna machine ya kugundua feki. habari ndo hiyo ccm wakiangushwa wanafanya kila mbinu kuiba
     
  2. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Mama mmoja juzi Moro nilikutana nae kwenye dara dara alisema kuwa kuiondoa CCM ni ndoto kwaani yeye alitumbukiza zaidi ya karatasi 5 za kura, mawakara siyo makni wanakula mlungura.
     
Loading...