Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Viongozi wa CHADEMA wakamatwa na polisi, vurugu zaibuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Aug 27, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mida hii nikiwa hapa morogoro mjini msamvu ambapo polisi wamewatia mbaroni viongozi wa CHADEMA akiwemo na BENSON KIGAAlA.

    Subirieni taarifa zaidi.

    =====================
    MATUKIO KATIKA PICHA
    =====================

    ============================
    Marehemu Ally Zona [R.I.P Kamanda]
    ============================


    ==================
    MMOJA WA MAJERUHI
    ==================

     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,370
    Likes Received: 13,320
    Trophy Points: 280
    Hivi viongozi wa nchi hii ni wasomi kweli na ni watu wenye kuona mbali?

    Hivi raisi kweli huwa anapima ushauri anaopewa na wasaidizi wake?

    Hivi ushauri bora ni kuzuia maandamano kwa risasi au kuacha watu waandamane na kuwapa ulinzi?

    Kuua raia kwa risasi,ccm na chadema yupi mwenye hasara hapo kama sio ccm?

    Tangu lini risasi za moto zikashinda nguvu ya umma?CCM hamjifunzi kwa yanayotokea nchi za wenzetu?

    Raisi Kikwete hutambui kuwa 2015 wana ccm watakulaumu wewe na wala si washauri wako?

    Raisi Kikwete hutambui kuwa wanaokuunga mkono leo kesho mambo yakiharibika watakugeuka na utabeba lawama peke yako?

    Tafakari waliokuwa wanakushauri juu ya katiba mpya kama mfano mmoja tu na alafu ujiulize kama kweli una washauri wazuri na unaopaswa kuendelea kuwa nao mpaka leo

    Raisi Kikwete tafakari sababu zilizokupunguzia kura kutoka aslimia 80 mpaka 60 kama mpake leo hii umezifanyika kazi au ndio zinazidi kuongezeka

    Hivi leo hii nani asietambua ukweli kuwa chadema kimelenga kutetea maskini na ccm kimelenga matajiri wachache?

    Mwisho mjiulize nchi hii wengi ni matajiri au maskini?

    Sintashangaa na ninaomba chadema wachukue nchi hii 2015 alafu muje kuwajibika kwa mauaji haya.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Senzi sana...wanataka nini hao?
    Lete taarifa iliyosheheni na picha ikiwezekana ili tujue kwa undani wanakwamisha M4C kwa sababu zipi!
     
  4. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Huwa nalishangaa sana jeshi la polisi linapokuja swala kama hili. Wamefanya makosa gani?
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna picha tatu zinazua maswali:

    1. Picha moja inaonesha wakina mama wanakimbia na hawaonekani kama wana silaha yoyote. Mama/binti mmoja anakimbia huku akiwa amembeba mtoto mdogo!

    2. Picha nyingine inaonesha gari jeupe likiwa na bendera za CHADEMA na nyuma yake kuna gari la polisi. Ukitazama vizuri utaona (very clearly) askari wawili wakiwa wamelekeza mitutu yao upande wa abiria aliyeko kwenye gari lililo na bendera ya CHADEMA! Abiria anaonekana kunyoosha vidole na hana silaha, askari on the other hand wana silaha - na sasa tunajua ni za moto maana kuna fatality.

    3. Picha ya marehemu inaonesha kama amepigwa risasi kichwani kwa nyuma, that means askari alikuwa nyuma yake. huyu kijana alikuwa threat kwa vipi wakati alikuwa hatazamani na aliyekuwa ameshika silaha iliyomuua?

    Jambo ambalo sijaelewa ni busara inayotumiwa na viongozi wa nchi hii hasa polisi. Kwa muda sasa raia wamekuwa wanapambana na jeshi la polisi na licha ya mauaji yanayofanywa na jeshi la polisi bado raia hawaonekani kutishika. Raia wanajua fika kuwa askari wa Tanzania wanatumia silaha za moto na muda wowote wanaweza kuua lakini hili halijabadilisha msimamo wao (wananchi). Arusha, Songea, Mbeya na sasa Morogoro, infact leo wameuwa lakini raia hao hao walionusuruka wamehudhuria mkutano.

    Kwa akili ya wastani tu viongozi wanatakiwa kukubali ukweli. Maji ya washawasha, mabomu na hata risasi za moto hazitabadilisha msimamo wa raia. Na tukiendelea na mtindo huu mioyo ya wananchi itazidi kuwa migumu - watajihami!!!
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wakati tunasubiri taarifa kamili bora tuanze kuwapa pole polisi wetu wana maisha magumu hawathaminiwi ila wanatumiwa kama vile wao wanavyowatumia wale mbwa wao kwenye vurugu kuwalazimisha wamng'ate mtu asiyekuwa na hatia nao hulazimishwa kuwakamata hata wale wanaojua ni watetezi wao.
     
  7. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asubuhi nilisikia kwenye radio kuwa hawaruhusiwi kufanya maadamano kwenda katika mkutano C4M labda ndo sababu
    lakini hii sababu ilishindikana Dar kwa sababu si lazima kwa wanachama kupanda daladala kwenda katika mikutano
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya kukaa kwenye keyboard na kuwaachia wachache watupiganie kutukomboa itachukua muda sana nchi hii kukomboka,shime makanda wa Morogoro,twendeni kituo cha police tukajue ni nini kilichojiri,nasikia msamvu nako wanapga mabomu ya machozi,always polisi uwa ndio waanzisha fujo!nidhamu ya uoga bila ujasiri na maneno matupu ya pembeni ni,nasari anasisitiza watu kwenda kituo cha polisi,naelekea huko
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    polisisiem kazini...nawashanga sana hawa jamaa,wanapelekwa tu kama mang'ombe wakati wanamatatizo kuanzia wanapolala paka wanapoamka..nilidhani wangeisapoti chadema ili iwakomboe...
     
  10. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Nipo ndani nasikia mabomu ya machozi yanapigwa maeneo ya msamvu. Sijapata kujua ni kwanini ? najaribu kufuatilia ili kujua lakini mwenye taarifa anaweza kutujuza
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mabomu yanarindima hapa moro.
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wanachama wa chadema walikuwa ktk maandamano yakuelekea ktk
    mkutano, mara likapita gari linatangaza
    watawanyike dk kumi nyingi hali
    ikachafuka.
     
  13. C

    Cartoons Senior Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Polisi wetu wanatakiwa kupewa elimu ya uraia na ikibidi wafanyiwe maombi kwa mungu awasamehe kwani hawajui walitendalo.
     
  14. L

    Lengai Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nikiwa hapa EDEMA conference hall, tunasikia mirindimo ya mabomu.
     
  15. Hulbjd

    Hulbjd Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Chenye mwanzo kina mwisho .'na mwisho wa ubaya ni aibu
     
  16. Martoism

    Martoism Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimelazimika kuja kwenye thread hii kwa uchungu mkubwa wa jinsi ya vyombo vya dola "The coerisive instruments" hasa hawa police wanavyotekeleza maagizo ya watawala ya kuzima demokrasia hapa nchini Tanzania. Kimsingi nguvu na mabavu ya dola huegemewa na Viongozi wa serikali zilizokosa uhalali wa kutawala kama kinga ya wao kuendelea na uovu wao.

    Ni muhimu kujikumbusha Rais kikwete alisema nini mwaka 2011 baada ya mauaji ya Arusha, Kikwete akiongea na Dunia kupitia Mabalozi wanaoziwakilisha nchi zao hapa Tanzania pale ikulu alisema, namnukuu " The curent Arusha killings is the case in Point, I'll make sure tha it w'll not happen again" .

    Kikwete alizungumza kama Amiri jeshi mkuu akimaanisha amri ya kuua au kutokuua inatolewa na yeye ; tujiulize swali, je leo Kikwete anapata wapi " moral authority '' ya kuiambia dunia na watanzania kuwa mauaji yaliyotokea leo Mkoani Morogoro ni bahati mbaya ? Achilia mbali mauaji ya Ruvuma yaliyopoteza maisha ya wananchi waliokuwa na matawi ya majani mikononi kwe maandamano.

    Ni muhimu pia kujua kuwa Mizengo Pinda aliliambia bunge kuwa watanzania hawatendelea kuuwawa tena na jeshi la police , sasa basi kama Rais na Waziri mkuu wanasema HAKUNA TENA{no more} mauaji ; IGP,RPC,OCD wanaagizwa na nani? Au military phsychology na mafunzo waliyopata kupiga na kuua yanawasumbua, ? Kama hivyo ndivyo au sivyo viongozi hawa watafakari kisha Wajiuzulu kama Lowasa.
     
  17. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila shaka RPC wa hapo ni miongoni mwa wale wanaojipendekeza kwa watawala dhaifu,si huyo huyo alizuia uzinduzi wa M4C usifanyike hapo moro mjini badala yake ukafanyikie mikumi,sasa anataka kutumia mbinu hiyohiyo kuzuia na huo mkutano,hivi kupiga watu na mabomu ambao hawajaleta vulugu kunafaida gani zaidi ya kutumia kodi za wananchi vibaya kununulia hayo mabomu,upuuzi sana huu
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Fujo hapa moro utadhani syria.

    Peoples power....................
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    wanajaribu kuzuia mabadiliko kwa mabom ya machozi,Hawawezi kamwe.!
     
  20. L

    Lengai Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    taarifa zilizopo ni kuwa CDM walipewa eneo la 'fire' kwa ajili ya mkutano wao, sasa wakaanzisha na maandamano, jambo ambalo nafikiri limewalazimisha polisi kutumia nguvu.
     
Loading...