Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro road hapatoshi Kimara Mbezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by H1N1, Jun 11, 2011.

  1. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,377
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wanajukwaa,ni bora tupeane taarifaa hii, barabara ya morogoro inamsongamano mkubwa kiasi kwamba nimetumia masaa mawili kuendesha gari kati resort na kimara mwisho. Magari yameshonana vibaya sana ukitilia maanani idadi kubwa ya magari yanaendeshwa na madereva wengi wenye "allegy"na kufikiri,baada ya kuwa foleni imegota Midereva ya ajabu ikatanua kushoto na kulia kiasi kwamba kupishana Kwa magari yajayo mjini na yaendayo uelekeo as mbezi ni mgumu sana, pamoja na kwamba nimeghairi kuendelea na safari sina namna ya kugeuza,naona trafic wamekuja labda watasaidia. Ushauri Kwa wale wanaovizia foleni iishe saa nne waendelee na kuhesabu vizibo, hari ya barabara ni mbaya sana
     
  2. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana! kuna gari nadhani ni Elsaid inaitwa imegonga mtu pale kwa YUSUFU Mbezi luis. wanadamu wameamua kuweka magogo barabarani baada ya polisi kushindwa kusaidia.
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
     
  4. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ya leo ilikuwa kali...nimefika nyumbani Mbezi sasa saa 6 usiku..Nimetoka ubungo saa 2 na nusu...Na hapo ni baada ya kutanua na kupeta njia za kitaa kwa sana maana barabara zilifunga...Sijui mwaka wa shetani huu?
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, kuweni wapole, subirini flaiova eeeh!
     
  6. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhhh!! Fly Over?!!! labda tusubiri Fall over!! tehe tehe tehe...!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Mukwere oyeeeeeeeee
     
Loading...