Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Polisi wa FFU waingia kituoni kata ya Sultani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by shade, Oct 31, 2010.

  1. s

    shade Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kura imeishapigwa toka saa 10. vijana wa ccm na wana saccos za mgombea wa ccm wamekaa pembeni ya majumba tyalokaribu na kituo ambacho kipo shule ya kikundi.

    Cha ajabu ni uwepo wa FFU. lakini pia mkuu wa uchaguzi hapa anaonekana yupo busy na simu pia kupngea na watu wanaokuja na kutoka na magari yao.

    Narudi ku observe zaid na kuleta matokeo.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    FFU wanafanya nini kuna fujo?
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hebu mpore hiyo simu ukiweza! Tafadhwali
     
Loading...