Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro Mjini: Fomu ya Uraisi imechakachuliwa!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 2, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kituo cha televisheni cha ITV kimeripoti fomu ya Uraisi iliyokuwa itumwe makao makuu haipiti kwenye fax machine na baadaye imegundulika siyo ile ambayo ni rasmi na hivyo imebadilishwa na juhudi zinafanyika kuelewa sababu na chanzo cha fomu hiyo kubadilishwa.................na jinsi matokeo ya Uraisi yanavyokuja kinyume cha matarajio yetu hofu ya kuwa fomu za mgombea uraisi zinachakachuliwa majimbo yote zinazidi kuongezeka na ushindi wa JK unaanza kutiliwa mashakani kuwa siyo kwa ridhaa ya wapigakura.ila ni wa nguvu ya dola....................kama hizi hisia ni kweli basi chaguzi hii haikuwa ya huru wala ya haki.................
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JK atambue kuwa nchi haitakuwa rahisi kiivo kutawalika...
     
  3. J

    JIWE2 Senior Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uhuru upo mlangoni. Mungu yupo nasi
     
Loading...