Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro mjini 2015

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Jul 2, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo nani huyo
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Aache kuvuta bangi kwanza asije akavua nguo bungeni..
     
  4. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mvuta Bangi furani hivi anamvuto sana kwa vijana! mimi naamini anaweza kulichukua jimbo la Moro mjini kwa tiketi ya CDM lakini itakuwaje Bangi na hizo nywele?
     
  5. S

    Sinag Man Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyoe hizo nywele kwanza kama hanyoi hapati kitu.
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vipi shule yake? CDM hatunaga vilaza kama Prof.maji marefu, martha mrata, Chilolo n.k.
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi si shabiki wa carapase a.k.a CCM lakini mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, Abdulaziz Abood mbunge wa Morogoro mjini si muongeaji sana Bungeni lakini anajitahidi sana kuboresha huduma hapa jimboni kwake, kwa hivyo si dhani kabisa kabisa kama Afande Sele ananafasi hapa mjini labda ajipange kwanza kwenye udiwani wa kata ya Misufini sio Ubunge angojhe ngoje kwanza la si hivyo ataangukia pua, hii aliweza Sugu peke yake!
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alejic to politics
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​cha msingi ni kuiondoa ccm hata tukiweka mbuzi lakini ccm iondoke
     
Loading...