Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Mapokezi ya aina yake ya viongozi wa BAVICHA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Sep 17, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Picha mbalimbali zikionesha mapokezi ya viongozi wa BAVICHA wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa, John Heche, siku walipowasili mjini Morogoro kwa ajili ya mafunzo ya uongozi kwa Kamati ya Utendaji ya Baraza hilo, ambayo yatafuatiwa na kikao cha kikatiba, kitakachofanyika Jumatatu, Septemba 17, 2012. Polisi walikuwepo tangu mwanzo wa mapokezi hayo yaliyoanzia nje ya mji kidogo, eneo la Nanenane, hadi Ofisi za CHADEMA Mkoa wa Morogoro. Ingawa baadhi ya waendesha pikipiki waliojumuika katika mapokezi hayo walilalamika kwa vyombo vya habari kuwa askari waliokuwa kwenye gari la chama walikuwa wanachukua namba za pikipiki zao. Haikujulikana kwa sababu gani (kubambikiwa kesi?).

    Maandamano hayo ya kimya kimya ya pikipiki na magari, yakipita katikati kabisa ya mji, yawasisimua wananchi wa Morogoro ambao walitokezea barabarani kuona chama chao kina shughuli gani mjini kwa siku hiyo, wengi wakiulizia 'mkutano wapi leo'.

    1.jpg

    2.jpg

    3.jpg

    4.jpg

    5.jpg

    6.jpg

    7.jpg
     
  2. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa mbaaaaali! naiona Tanganyika tuitakayo inakuja!
     
  3. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    salamu kwa shemeji yangu Bendera..............!!!!!!!!!!
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dahaa kweli wakati ni hakimu mzuri sana, muda wa mabadiliko ukifika umefika tu.. hata uzuie vipi! ASANTE MUNGU.
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unaeweza kuona hapo, watu ni watulivu yaani full amani... Hakuna hata sisismizi aliyekufa... Sasa polisi wangesikiliza tu maagizo ya shemejiyake na jk (said mwema) tayari mtu angekuwa ameshamwangwa utumbo na firigisi..... Kwa hiyo somo liko wazi, chadema hawana vurugu kabisa, tatizo ni nyinyiemu kutoa maagizo ya kishetani kwa polisi kuua
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imetulia hii
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu mtakatifu ubarikiwe milele
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kweli risasi siyo dawa, na Watanzania hawaogopi risasi tena.


    nilidhani baada ya polisi kuuwa mtu maandamano yaliyopita, leo watu wasingejitokeza.
     
  9. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kumbe polisi nao walikuwepo !!
    Ila safari hii hakuna maafa yoyote yale.
    Hii ni ushahidi tosha kabisa kuwa Chadema ni watu wa amani saaana, Wahalifu ni polisi !!Big-up Chadema, Big-up Watanzania wote wapenda mabadiliko, maana hakuna kunyamazishwa hata kwa vitisho vya polisi.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nilishasema na nitaendelea kusema polisi always ndio source ya vurugu!
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kila mara tumekumbushwa na historia kwamba risasi za moto na mabomu ama vifaru havijawahi kushinda nguvu ya umma.
    Ni wiki mbili tu tangu policcm wamuue kijana muuza magazeti hapo morogoro lakini bado tu pamoja na kuwa na kumbukumbu ya tukio hilo la kinyama bado wananchi wamejitokeza kwa wingi kuwapokea vijana wa Chadema.

    Hiyo ni salamu tosha kwa policcm kwamba huko tunakoelekea wanalazimika kubadilisha strategy yao ya kutumika kwa maslahi ya ccm kwani sasa wananchi hawatishiki wala kuogopa risasi na mabomu yao.
     
  12. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,118
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    Magamba sasa hawana ujanja, polisi wao wameua wee, wakawa wanasingizia kuwa mauaji hayo yanasababishwa na viongozi wa Chadema, lakini penye ukweli, uongo hujitenga, shughuli yoyote ya CDM, isiyoingiliwa na vyombo vya dola, kama vule, UWT na Polisi, shughuli huisha kwa amani kubwa, kama unavyoona hapo Moro, sasa ni dhahiri siku za magamba kuwa madarakani, zinaanza kuheshibika! ni kweli, tunapaswa kumshukuru Mungu, na kama inavyojieleza slogan ya CDM,wao wana vyombo vya dola, CDM tunaye Mungu wetu, anayetuongoza kwenye haya mapambano!
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nani kakuambia? mabadiliko ni kama nature uwezi kuyazuia! CCM watake wasitake oneday lazima wang'oke madarakani
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    The battle is not over, we must continue the struggle, vita bado mbichi kabisa!
     
  15. t

    tenende JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi hawajaingilia, hata sisimizi hajauliwa.
     
  16. W

    Wimana JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Yaani CDM ni chama kubwa, kijana mdogo tu kama Heche, Moro imetaharuki! Nimeona kwenye TV sikuamini, je angeshuka Kamanda wa Anga au Kamanda wa Kikosi cha Ardhi ingekuwaje?

    Ndio maana CCM, na CUF wanataharuki. Polisi adabu mliyoionyesha leo endeleeni nayo, waacheni CCM wajitetee wenyewe.
     
  17. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    mi nilikuwepo,lakini nilishaacha utumbo wangu nyumban kwa usalama zaid,ALUTA CONTINUA!!!!!
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukombozi uko karibu sana
     
  19. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ule umati aliopata HECHE ni salamu tosha kwa WASSIRA,NAPE,MUKAMA na BABA MWANAASHA.
     
  20. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    taifa mbelee....mabadiliko mbelee....Bavicha Mhimili wa Mabadiliko....'wezi na mafisadi nyumaaaaaa!

    Yes we can!
     
Loading...