Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Kahaba amwangushia kichapo mlemavu kwa kukataa kumlipa 60,000/= Tshs.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Aug 29, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VURUGU zilizuka nje ya Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Morogoro kufuatia kahaba mmoja kumchapa makofi mlemavu wa miguu, Godlack Schone, 33, akimdai shilingi elfu 60 za ‘malipo' ya huduma ya mapenzi aliyompa kwa usiku kucha.

    Tukio hilo lilijiri wiki iliyopita mjini hapa na kuwalazimisha baadhi ya wafanyakazi wa mjengo huo kumjia juu changudoa huyo kwa kitendo cha kumpiga mlemavu mbele ya kadamnasi.

    Paparazi wetu alifika fasta eneo la tukio, lakini katika mazingira yasiyokuwa ya kawaida, changu huyo baada ya kumuona alitimua mbio kwa kutokea mlango wa uani wa ofisi hiyo.

    Akisimulia tukio hilo, karani mmoja wa ofisi hiyo anayefanya kazi upande wa utawala alisema chanzo cha ugomvi huo ni kahaba huyo kudai ‘haki' yake baada ya kumpa ‘huduma' ya mahaba Schone.

    CHANZO: GUMZO LA JIJI
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Huyo kolema ni kilema wa miguu, dudu na akili pia.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Huyo kilema ni kilema wa miguu, dudu na akili pia.
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,619
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Alimpa huduma gani hiyo ya kugharimu sh elfu 60?
     
  5. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ana risiti basi ana haki zote za kumwadabisha huyo kilema
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Elfu 60 ni nyingi sana. Inabidi TRA wamkamate huyu mama ili athibitishe kama analipia Kodi ya VAT hiyo kazi yake inayomuingizia kipato kikubwa hivi kwa usiku mmoja.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kumbe hawa ombaomba tunawapa pesa zetu ndo kazi wanaenda kufanyia??
     
  8. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    hawa hawa...mchana wanazchanga usiku wanazichangua pale Buguruni..mana kwa bei ya wale wa Ambiance hawawezi kumudu!mana Ambiance hata busu lina hela yake,akisasambua nguo zote napo inaongezeka,tembea uone
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kuna Naniliu ya Shs Alfu 60???
    Hii habari nayo imekaa Kiudaku dakuzaidi.Yule mtoa huduma alipokimbia si huyoMlemavu alikuwepo? Kwa nini Muandishi hakumhoji ili kupata upande wake wa stori hii??Pengine ilikuwa shs ALFU 6 tu ila mtoa huduma amechomekea tu ili kuhalalisha ugomvi?
    Ilikuwa akatoa huduma halafu Mlemavu amtoroke bila kutoa hela mpaka amkute hapo??
    Kaazi Kweli Kweli.
     
  10. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Labda huduma ya wk nzima.
     
  11. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa huwa wanahonga sana nilisha wahi kushuhudia mlemavu mmoja aliyekuwa na cheo katika chama cha walemavu akihonga mpaka 100,000 .

    sababu kubwa inakuwa nikutokana na maumbo yao na bibi inabidi aende kwa kujifichaficha asigudulike.
     
  12. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yap yap,haata kuuza pipi wanajidai hawawezi ila kununua makahaba mtindo mmoja
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni posho ya kujikimu (night out allowance), so haikatwi kodi
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nasikia vilema huwa wanakuwa na mishipa
     
  15. u

    uhurubado Senior Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nani kakwambia vilema wote ni ombaomba?
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Ama kwahakika duniani kuna mambo tzs 60000 yalaa saidia masikini.Mkuu umesahau kuwa kushika chakula cha watoto nacho kina bei yake.
     
  17. Gaston Mbilinyi

    Gaston Mbilinyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata huko TRA imedhihirika kuwa fedha zinazokusanywa, zinachakachuliwa. Tanzania ni ufisadi karibu kila kona!
     
  18. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umeambia ni mlemavu na siyo ombaomba. Siyo walemavu wote ni ombaomba. Acha kudhalilisha walemavu.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: alafu pia atueleze katika hiyo elfu 60 kodi ya serikali analipa ngapi hapo? kama halipi basi na huyo kahaba akamatwe kwa kuvunja sheria
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha, naniliu zimepanda bei jamani. Maintainance imekuwa ghali, zile dawa za kusafishia na kutighten ni ghali pia.
    hongera kahaba kwa kutetea ajirabyako. Ungempeleka mahakama ya kazi, cha muhimu ni mlikuwa na verbal contract.
     
Loading...