Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro hizi channel zimekwenda wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zipuwawa, Feb 13, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa Moro siijui ni kwangu tu ITV,Channel Ten, EAST Africa TV , Star TV zimepotea hapa nimebaki na TBC ambayo hakika Taarifa zake hunikera sana kwani huwa ni zile wanazotaka wao......hata Channel yetu ya Abbod nayo ndio hivyo ....Je mnaojua zimeenda wapi au zitarudi tena maana imekuwa kero sasa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ishu ndogo!..Kalipie hicho king'amuzi!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huku ving'amuzi bado havijafika tunatumia madish tu
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata huku Dodoma, mpwapwa na Kondoa. Hazpatikani. 2naangalia KBC na K24
     
  5. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zimeenda Zambia kusherekea ushindi,subiri kidogo zitarudi tu.
     
  6. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu mbona zote zinapatikana??
    Ila sema wamehama satelite.
    Hebu nenda cheki kwenye jukwaa la teknolojia kuna wadau walikuwa na shida kama yako.

    Itabidi ufanye setting upya
     
  7. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamehama sateliti mkuu.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Zitarudi tu,endelea kusubiri.
     
  9. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli usilolijua ni sawa sawa na usiku wa giza ??
    Nani kakwambia itv,star tv,chanel 5 na capital zinapatikana kwenye hiyo taka taka ya star times??
    Labda kama uwe umekichakachua
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    TBC hasara tupu too partisan, KBC tumefaidi AFCON ,k24 cnn na pia capital talk.
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuu! hi kali
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata huku ni hivo hivyo kila siku naita mafundi tu
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama dish lako ni la nchi 8 badilisha upate la nchi 12 utaendelea kupata channel zote hizo
     
  14. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Duuuh! Hili dish la nchi nane sijawahii ona, ni kweli umemaanisha nchi 8 au fut 8? hesabu kazi kweli kweli!
     
  15. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Acha uongo kuwadanganya wenzako hakuna chaneli iliyohama satelite zote bado ziko kwenye satelite ya INTELSAT906 DEGREE 64 EAST ni star tv tu ndio waliobadilisha symborate yao toka 3271 ya zamani na sasa ni 4900 bado wakiwa kwenye satelite hiyohiyo.
     
  16. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mod Hamisha hii kwenye secience/Tech
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Usilaumu sana hizi imperial units tabu, wengi tumezoea SI units with exception ya mafundi na some old school Engineers (inches,feet,dynes,ibs,psi,calories)
     
Loading...