Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Askari ajiua kwa uzembe wa uongozi wa jeshi la polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANA WA UFALME, Aug 6, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. a

    afwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Du! Kila kukicha kuna jipya tena la kutisha linatokea!
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanini hii habari haifanyiwi kazi?? Inaonekana kuna mkono mrefu toka ngazi za juu huko. Hizi taarifa ni za zaidi ya miaka 4. Inasikitisha sana kuona watuhumiwa wakihamishwa tu huku huyu jamaa mwenye ushahidi akipuuzwa.
     
  4. W

    Wimana JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Serikali hii ya CCM, imeinajisi sana nchi yetu tukufu ya Tanzania. Damu zisizo na hatia zinamwagwa na Viongozi tuliowaamini kutulinda, haki za watu zinauzwa na kununuliwa kama viatu vinavyouzwa dukani.
    Ni vema wasome kitabu cha Nabii Amosi kwenye Biblia, waone jinsi uhalifu wa Watawala ulivyosababisha kuanguka kwa dola ya Israeli.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii serikali imeoza, wanafanya madudu makubwa wakiamini kwamba maisha mwisho ni hapa suniani, wamesahau baada ya hapa kuna kujibu pia! ole wenu serikali ya ccm, ole wako vasco!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Polisi magamba ni UOZO MTUPU!!!! Kazi ya kulinda uhai wa Watanzania na mali zao imewashinda wamebaki kutumiwa na mafisadi wa magamba ili kusimamisha harakati za CHADEMA kila kukicha.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu itakuwa walimwendea kule Songea si bure..
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hata tukio hili lipo planted (limetengenezwa).
     
  10. m

    malaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sikatai kabisa. Na inawezekana huyu ana siri za kuzuia maandamano ya CDM labda alitaka kuziweka kweupe.
    Tatizo hakuna uchunguzi wowote utakaofanywa hapa labda iwe tume huru. Nawachukia sana Polisi nawachukia Pia CCM.
    Ila mungu yupo.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado wapo kidogo
     
  12. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kuna uwezekano mkubwa kuwa huyu Jamaa Aliuwawa kabla ya kuwekwa hapo kwenye mti ili kutuhakikishia amejiua mwenyewe AS PER FORENSIC PATHOLOGY ANALYSIS Unless wanithibitishie hizo picha zilizopigwa sio za kwanza kuchukuliwa au zimechukuliwa wakati marehemu alishabalishiwa Its original Psition akiwa ameshakufa

    ANGALIA PICHA ZILIZOPO KATIKA GLOBAL PUBLISHERS KUNA MTU AMEWEKA LINK YAKE HAPO JUU


    REASON FROM CRIME SCENE
    1. Mtu hawezi kujinyonga hadi kufa wakati miguu imegusa chini na kujipinda ambayo ni ishara kuwa miguu ilikuwa imebeba uzito wa mwili.

    2: Kwa nyuma utaona bech ambalo halijaanguka (naasume ndilo alilolitumia kupanda kwenye kamba kama kweli alijinyonga mwenyewe) na lina umbali mfupi sana kufikia kitanzi ambapo kama kweli alipanda kitanzi kisingembana. na kama kingembana na alikuwa kadhamiria kujiua angesukuma bech likaanguka

    3: Ukiangalia picha inayoonyesha kisogo kabla ya kitanzi kufunguliwa, Kitanzi hakijabana (kipo Loose) na mtu hawezi kufa kama kitanzi kipo loose

    4: Ukiangalia umbali kutoka aridhini hadi alipofunga kitanzi (kama ni yeye) ni mfupi mno na hasa angekuwa kasimama wima hivo inapunguza uwezekano wa yeye kujiua kwa kitanzi

    NOTE: SISEMI HAWEZI KUWA KAJIUA MWENYEWE BUT KUNA UWEZEKANO PIA ALIUWAWA KABLA HAJATUNDIKWA HAPO ILI WATU WAFUTE USHAHIDI KUWA AMEUWAWA


    AM STANDING TO BE CORRECTED FROM FORENSIC PATHOLOGIST
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wenye moyo na nchi wanaamua kujiua
     
  14. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona.. Yani full maigizo... Huyu jamaa naye hafai hata kidogo.. Anamikwara mbuzi ambayo haieleweki

    Siku alipotwekwa Dr Ulimboka alikurupuka eti serikali haiusiki hata kabla watu hawajasema inahusika halafu mwisho akaahidi tume iundwe wakati ashato amajibu kwa mtuhumiwa mmoja.. Dr Slaa alipotoa shutuma za Kuwindwa kuuwawa akaja na Biti la Kutaka Polisi iwahoji nalo sijui limeishia wapi make naona kimya.. Wasomali walipofia Dodoma akakurupuka na Press conference Kuwa hali haitajitokeza tena haijapita hata miezi 3 wangine tena Kilimanjaro wamenusurika kufa wakiwa washaingia nchini sijui wamepitia mipaka ganii


    Sijui atakuja na Igizo gani tena.. Ngoja tusubiri.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Serikali yote imeshindwa kazi wanachoendeleza sasa ni maigizo tu kila kukicha wakati nchi inaendelea kuangamia. Wale TAKUKURU wamekabidhiwa majina ya mafisadi ndani ya Serikali waliokutwa kwenye bank accounts za nchi za nje na $200 million lakini hadi hii leo wanashindwa kuyaweka majina hayo hadharani kwa madai eti "wanaendelea na uchunguzi"
     
  16. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Masiki dunga WAMEMNYONGA
     
  17. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So bad halafu wanajifanya wako VERY SERIOUS na kudeal na wananchi wa kawaida... Ukitaka kujua walivyojeuri Especialy hao askari angalia yafuatayo

    1: Kuzuia maandamano especially ya wapinzani na kukata ya wafanyakazi: HAPA HUWA WANATAARIFA ZA KIINTALIJENSIA ZA FASTA LAKINI SIO KWA WEZI WA MALI ZA UMMA... HAPO HUWA UCHUNGUZI UNAENDELEA.. wakati wa migomo kama wa madaktari na walimu mawaziri na manaibu waziri walionekana kwenye media wakitembelea wenyewe kujionea hali ilivyo ila sio kwa wezi

    2: Migomo tena wanayoisababisha wenyewe... hapa utaona mahakama zinavyotoa Hukumu haraka tena wakati mwingine usiku.

    MDA SIO MREFU WATAWAJIBIKA KWA VITENDO VYAO
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Kama kajiua mwenyewe basi ni mjinga .. he wanted to be a hero angewafata hao .. wanaoshirikiana na majambazi kunyonga mmoja badala ya mmoja na kuacha ushahidi pembeni alafu mwisho angejiua mwenyewe na kuacha huo ujumbe.. hapo angekufa as a hero na kumuona mtu wa maana but suicide for nothing ??? ni weakness au upumbavu ..

    R.I.P
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwawale ambao ni mara yao ya kwanza kusikia sakata la askari muadilifu Marehemu Donald Julius Mathew, tafadhali soma kiambatanisho hapo chini. Pia ukisoma vizuri utaona jina la ACP Ahmed Msangi (anayehusishwa na sakata la Dr.Ulimboka) akitajwa katika orodha ya maaskari wanaoshirikiana na majambazi.
     

    Attached Files:

  20. 8691jakigili

    8691jakigili Senior Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndiyo nchi ya Nginingi (Kivuli Kinaishi), weupe ni weusi na weusi ni weupe!!! Akina Bibi Kirembwe hawaambiliki kabisaa!!!
     
Loading...