Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moro Utd,A.Lyon na Villa Sqd kuchezea Chamazi Complex ya Azam FC ni sahihi?

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Jul 22, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Timu za soka za Ligi Kuu Moro Utd, African Lyon na Villa Squad ndizo mpaka sasa zimetangaza rasmi nia yao ya kuutumia uwanja wa Chamazi Complex nje kidogo ya jiji, uwanja huo unaomlikiwa na washindani wao wa msimu ujao wa Vodacom PL nchini.Mimi napata shida kuamini kama kweli haki itatendeka dhidi ya timu hizo na mwenyeji wao Azam FC.Nahisi kuna conflict of interest-TFF wameliona hili kweli?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanini kutakuwa na conflict of interest mkuu?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Unajua kitu kinaitwa due na undue influence?
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio Mbaya Yanga, Simba na timu zingine huwa wanashare Uwanja wa Taifa

    More power to Azam watapata extra gate Money and taxes for their use...

    Klabu kongwe, YANGA na SIMBA ziii sababu ya wazee wa timu hizo hawapendi maendeleo - wanapenda kula
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kuna tofauti kati ya timu kumiliki uwanja na kuwakaribisha wengine watumie kama kwao na U/Taifa ambao ni wa serikali.Vyovyote iwavyo Azam itanufaika na pointi toka timu hizo.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    hongera BAKHRESA kwa kuwekeza ktk uwanja!wewe ndie tajiri wa bongo wa ukweli,wengine mafisadi tuu!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Una hakika huyu tajiri kuwa mali zote alizonazo hakuwahi kufisadi?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni huo umbali, na foleni za mbagala ukizingatia mashabiki wengi ni watumiaji wa daladala
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Una uhakika na unalolisema...?? We mara ya mwisho kufika mbagala ilikuwa lini...??? Assume uwanja ungejengwa direction ya Morogoro road kuanzia kimara kuelekea Mbezi.. kungekuwa na afadhari katika foleni..??
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kuna foleni,ila nimesikia kuwa mechi zote za Simba na Yanga hazitapigwa huko.
     
  11. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Azam ashakuwa bingwa kibongo bongo tayari ana point 18,hebu angalia kama mechi ya mwisho itakayo amua bingwa na azam akamalizia mechi ya mwisho uwanjani kwake na mojawapo ya timu zilizotajwa hapo juu unategemea nn?hebu tusubiri tuone mwisho wa msimu
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata bei za viwanja zishapanda chamazi.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni pointi 24 mkuu,maana timu nne zitakipiga hapo H/A.Bingwa atatangazwa mapema tu hapo Chamazi.
     
  14. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Asante kaka,ligi imeshaharibika una point 24 kibindoni nani wa kukupata
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ikizingatiwa kuwa pointi 40+ zinatosha kukupa ubingwa.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ligi itakapoanza,ndo watu watakuumbuka maneno haya.
     
  17. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kushea uwanja sio ishu ngeni ni makubaliano tu kama vile Giussepe Meazza unavyotumiwa na timu za milan
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    At last i have someone in this boat, Hongera Bakhresa, kuhusu ufisadi NO comment But hongera nyingi saaana
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi mbali? Posta! we unapafahamu mbagala? acheni kukeremua! ndio maana mnabanana ubungo tu! dar kubwa tembea uone
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka unauhakika mchungaji wako hajawahi kunywa pombe? au kuzini? born again broda, repaint.
     
Loading...