Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moro na mwezini wapi karibu...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by guccio, Dec 30, 2011.

  1. g

    guccio Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na majuha wawili wanaongea na mazungumzo yao yalikuwa hivi...
    Juha1:ivi jombaa kati ya morogoro na mwezini wapi mbali!!?

    Juha2:iiii ebu jiangalie na maswali yako ya kitoto wewe,kwani we morogoro unapaona!???
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    duh! Hawa kweli majuha
     
Loading...