Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morning pills

Discussion in 'JF Doctor' started by Tafakuru, Sep 2, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau, nnaskiaga kuna kitu kinaitwa morning pills kwa wanawake. Naomba kujua matumizi yake na upatikanaji wake.

    Ni swali kwa wanaojua na elimu kwa wasiojua kama mimi
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukienda ofisi yoyote ya UMATI na baadhi ya Pharmacy za Dar utapata hizo pills...Wengi wanaziita morning after pills.

    Ni emergency contraceptives ambazo mwanamke ambaye amefanya unsafe sex anaweza kuzitumia ndani ya masaa 72 kumkinga asipate mimba.

    Watu wanaopinga utoaji mimba wanazipinga sana kwani zinazuia mimba iliyokwishatungwa kukua.

    UNAWEZA KUSOMA ZAIDI HAPA


    Babu DC!!
     
Loading...