Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morning Magic vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Dec 13, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Toka jana kumekuwa na hali ya sintofahamu katika kipindi mahiri cha morning magic kinachoendeshwa na galacha watatu; orest kawau, meshack nzowa na mary edward. Jana kipindi kilichelewa sana kuanza. Na kilipoanza walikuwa watangazaji wageni kwa kipindi. Leo pia kina orest hawako, na hawa wageni bado wanasuasua. Kulikoni Magic FM?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba sana kuwashauri hawa magic heri wafute hicho kipindi cha magazeti.......wanakosea kosea sana hakuna hata raha ya kuwasikiliza kwa kweli!!wamewatoa wapi hao watangazaji jamani??inatia aibu hata kusoma kiswahili jamani hawana hata flow??wadau sikilizeni mtabaini haya!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kweli ndugu. Kipindi kimepoteza mvuto ghfla. Hawa vijana wapya hawajaandaliwa kabisa! Na wakisoma kingereza ndio hovyo kabisaa! Nitarudi clouds kama mambo ni haya
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naona wakongwe wamerudi kwenye kipindi; orest na mary, ila simsikii nzowa. Nahisi kuna beef hapo mjengoni kati ya hawa watangazaji. Fanyeni kazi wandugu la sivyo mtapoteza wasikilizaji
     
Loading...