Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

More than serious nahitaji mume wandugu

Discussion in 'Love Connect' started by jena, Oct 29, 2011.

  1. j

    jena Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 3
    Re: ADVERTISMENT

    More than serious nahitaji mume wandugu


    Wana JF, mimi ni mwanadada na leo nimeona nijitoe muhanga kabisa maana ninahitaji mume/mchumba. Niko tayari kupokea kukosolewa ila kwa yule aliyeko kwenye shinda kama yangu tafadhali ni PM.
    Mimi ni Mkristo ninayempenda Mungu na ninahofu ya Mungu ndani yangu, tayari niko kwenye umri wa miaka 32. Sijaolewa, sina mtoto na Ninatafuta/ Ninahitaji mume mwenye hekima, busara na upendo wa dhati na anaejua definition ya mke nini. Pia kama hajamaliza starehe za dunia za kupenda wanawake asiniandikie - kuna janga la ukmwi sitaki, nataka mtu wa kutulia ili tujenge maisha kwa raha na tabu.Mwenye umri kuanzia 33-43.

    Napenda awe Mkristo aliye na hofu ya Mungu ndani yake. Awe amesoma walau elimu ya chini awe na diploma angalau awe na kabachela hivi kwa umri huo. Awe muajiriwa eidha katika shirika au serikalini kama ana mtoto mmoja sio mbaya wasizidi. Awe tayari kupima ukimwi zaidi ya mara 3. Awe muwazi.


    Mimi ni muajiriwa katika shirika

    Hili swala naomba tu mchukulie kwangu ni kitu halisi hapa sina utani na wala siko kwa ajili ya kumpotezea mtu muda. Na katika hili pia namshikirisha Mungu nikiamini mume/mke mwema anatoka kwa Bwana. Na pia kwa wale watakao nishauri na kunitia moyo kwenye hili nawashukuru. Kaka zangu popote pale ulipo na unajiona kweli unahitaji mke naomba uni PM lakini kama ni swala la mzaha au kujaribisha naomba usipoteze muda.
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watakuja wahusika dadangu na utampata tu unayemhitaji mungu ni mwema kila wakati.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri mpendwa!..vile umesema umemtanguliza mungu naiman atakupatia mume mwema!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ningekufikiria kukusaidia shida yako ila uko kwene southside ya biological clock mamii..
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila la heri dada ili umpate mtu wa ukweli
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mume mwema hatafutwi ktk keyboard.
     
  7. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    utapata wa ubavu wako dada usiogope..endelea kumuomba Mungu
     
  8. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujaweka wazi bado baadhi ya mambo, vipi wewe huna mtoto tayari?
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yako Mzee kwenye jukwaa hili; discouragement.

    Ni vema umpe mwongozo pia, mume mwema anatafutwa wapi.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona wewe ndio uliyerithi mikoba ya shehe Yahaya..
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    if wishes were horses, beggars could ride

    Ndoa ni taasisi yenye baraka za muumba.... cant just be found like that
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    mume mwema hutoka kwa BWANA
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    kwahiyo unataka akasimame pale AMBIANCE nje???????????
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Una miaka "33 - 43" ndio nini hicho, unaficha nini, au ni kibibi kimepigika?

    Kama "mke mme mwema anatoka kwa Mungu," kwa nini unakuja kutafuta mume mitandaoni, kwani Mungu hajui kwamba unatafuta akushushie mume?

    Kama unataka mtu wakuwa nae "kwa raha na tabu," kwa nini hutaki mtu mwenye tabu ya ukimwi? Kama hupendi mtu ambae hajamaliza starehe za dunia za kupenda wanawake kwa sababu "kuna janga la ukimwi," vipi ambae anajua kujikinga na ukimwi lakini anapenda wanawake? Na ukimwi si una dawa?

    Mchumba awe "walau elimu ya chini awe na diploma angalau awe na kabachela." Hueleweki, diploma ndio nini na "kabachela" ndio nini?

    Awe ameajiriwa kwenye "shirika au serikalini." Vipi kama ana mahekari ya mashamba ya kahawa na ng'ombe wa maziwa na nyama na maduka ya kubadilisha hela ambayo sio "shirika"? Unajua unachokiandika?

    Hutaki mtu anaetaka "kujaribisha," well, mtu una mvua 43 usawa huu, nitajuaje bado unashika mimba wewe kama sijajaribisha kwanza?

    Wife advertisement yako haijaenda shule.
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Anheuser
    Blah, Blah , Blah...........................first of all she a lady looking for a man, which speaks volume where your ushauri lies...................ie Garb**e
    Secondly either you are interested or not. If you are, do the needful and get intouch with the lady .If not, then save your advice for when and/or where it's needed. She is looking for a potential patner to be hubby and not your take on how to find one!!! Get it straight!!!!!!!!!!

    Jena
    All the best, Pole for invading your thread with my two cents, but Im sick and tired of these type of people , I just couldnt let it be

    Ps
    The same goes to all of you, mnaopendaga kuharibia watu nia zao za kupata wenza with your NEGATIVITY!!!!!
     
  16. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mie nimepita tu. Ila nakutakia kila la heri.
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    YEYE ALIBVYOKUWA ANAANDIKA, ALIONA KUWA NDIO AMEPATIA KWELIKWELI NA atawanasa wengi kwelikweli!!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    No,umekosea buji! Mke mwema hutoka kwa bwana (mume mwema mtu hujichagulia...)

     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    'Adam' wako yuko na karibia ataamka usingizini ...Endelea kumwamini MUNGU atafanya....
     
  20. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe hujaelewa maana.

    Wewe ni mwanamke uliyejitangaza kuwa unatafuta mume, umetangaza kwamba mke anapatikana, "wife advertisement"! Sasa ghafla watoka mapovu ya nini binti, si umesema unataka mtu "muwazi"?
     
Loading...