Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

More serious, natafuta mume mwenye mapenzi ya dhati

Discussion in 'Love Connect' started by Mage, Feb 8, 2011.

  1. M

    Mage Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii leo nimeamua kujitokeza kutangaza nia, nahitaji mume, mimi ni bint nina miaka 28 mnene kidogo 90kg,urefu 165m kitanzania tunasema ninaumbo namba nane na nina mtoto mmoja, nimetokea kaskazini yani (Mchaga pure). Vilevile ni degree holder na ninafanya kazi.

    Sifa za ninaemuitaji ni zifuatazo, awe na umri kuanzia miaka 32 - 35, awe ana jali, anatambua utu ni nini, mkweli na anaejiheshimu kwa kifupi awe "Gentleman" . hata kama ana mtoto kama mimi ni vizuri pia.

    Kwa mwenye nia tuwasiliane kwa E-mail ifuatayo
    mage.carlos@yahoo.com.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakaka kazi kwenu naona CV yake iko poa sana na ninaona ni muwazi sana huyu mrembo haya jamani tumeni email kwa mrembo huyoooooooo
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best Mage bila shaka utapata
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    hiyo red tu ndo kikwazo kwangu, ila kwingine kote nnafit :A S 20::A S 20:
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hebu ni-PM,
    Aaah okay kumbe mail ipo eeh.
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    all the best Mage, vp utamuhitaji kama ni mwanaume aliyewahi kuoa na ana watoto?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiona email hii fidel80@jamiiforums.com ujue ni mm.

    Nina kila sababu ya kukucheck hata mm natafuta mchumba
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu ni PM kwanza nione kama upo seriouz!!!
    Oooops!!then nitakupa mail address yangu,pia vipi ulikuwa UMEOLEWA???!!!!
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe kuna sehemu ulisema una mke au umeshamuacha nini??
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Mage....msalimu mwanao....aunt Michelle amsalimu......
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kasema hata kama una mtoto poa tu, ili mradi uko AVAILABLE:msela:
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huo uzito nitakuhimili kweli 90kg???

    Mi nina 60kg any way nitavumilia tu mikimiki
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umejuaje?????
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanoko mmesha anza kubana ridhiki za watu, wapi nilisema lete ushahidi
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Smasher at work
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kwa maandishi yake huoni kawa muwazi?? Halafu wewe acha kunifata fata umesikia AD kala BAN bado wewe
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka kumpelekea mwenzio uzee umfie kitandani!?
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja niperuzi. Lakini ridhiki mafungu saba unaweza ikawa bahati yako
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haswaaa we andaa mchango wa harusi
     
Loading...