Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

More land grab in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Sep 28, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kuna habari kuwa kuna kampuni moja ya India inaitwa Karuturi imekamilisha mchakato wa kununua asilimia moja ya ardhi ya Tanzania kufanya shughuri za kilimo.Hii habari kutoka katika gazeti la the Times la uingereza.Wenye data zaidi kuhusu hili deal watoe hapa.Tutavumilia mpaka lini ufisadi huu wa CCM?
     
  2. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    hakuna hata n mmoja mwenye views kuhusu hili​
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeleta habari huna data sasa tuchangie nini ? kajipange upya rudi asubuhi na link ya habari tujadili.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    acha wa-grab,sie tunanunua hatua 20 kwa 15 boko. sasa hivi ukimuambia kijana hapa kuna shamba linauzwa kisarawe hana hata habari,anataka along bagamoyo road. hata ukisema tu mlandizi,na ekari moja ni laki 2 bado tunawaza kupata ki-plot cha kujenga kibanda. wanunue,wana kazi na hiyo ardhi! ndugu zetu watapata vibarua vya kupalilia,wakianzisha day care mama zetu watapata vibarua vya kulea watoto wetu! si ndo mpango wa kuongeza ajira!
     
Loading...