Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morco marketing

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdau, Nov 22, 2008.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamani mwenye habari zozote za ziada juu ya jina hilo hapo juu...nilizonazo mimi ni kwamba ni kiwanda feki kinachotengeneza juice toka Morogoro, kikipatikana njia ya Mazimbu, karibu na shule ya msingi Shubila...TFDA au TBS tunaomba msaada hapa..
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kuna kiwanda kipya kimefunguliwa Morogoro kingolwira kinatengezea Juice nadhani brand kama 6 tofauti. Nimekaa morogoro kidogo lakini sifahamu maeneo ya mzimbu kama kuna kiwanda chochote tena cha juice.

    Nafahamu pia kuna vijana waliomaliza SUA (nadhani food science)walijiunga na kuanzisha ka mini processing plant ila nadhani ni maziwa na wapo maeneo ya msamvu ama karibu na kwenye magorofa ya BALABOU(hostel za SUA kwa sasa).
     
Loading...