Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moods kwa madem ni nini maana yake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kelnmyg, Feb 3, 2012.

  1. k

    kelnmyg Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Hivi kwanini madem wanakuwa na moods? mara wako sawa na vicheko vingi mara gafla wanakuwa butu kabisa, kimya, huzuni, mawazo! ni kwamba hawajiamini au mambo mengi kichwani? Waheshimiwa wadau...Nawakilisha!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanapishana. wengine ni tabia tu, wengine wanalazimishwa na mazingira.
    Kwanza kabisa wengi hawapendi kuitwa dem, hiyo inaweza kua sababu ya kwanza.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sijui kwanini ila fanya utafiti utajua sababu.
     
  4. b

    baby22 Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hicho kitu ni kweli mdau ila me nafikiri ni vitu ambavyo sometime huwa tunawaza vinasababisha hali hiyo,
     
  5. M

    MAGISAC Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke ni mtu wa hisia zaidi ndo maana hubadilikabadilika.
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,019
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    ...cha ajabu wa kwangu akiwa ktk mood mbaya inayompelekea kuwa na ka-angry face,nikimtekenya tu chali:poa
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kunasiku wanakuwa wameumia wanatoka damu mdomoni usiwalaumu wasipo cheka.
     
Loading...