Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moodle open source software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kafara, Jan 30, 2008.

  1. K

    Kafara JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakuu, mimi sio mtu wa teknolojia ya mtandao ila nimekutana na
    hii software nimeisoma na nikaona bora niwajulishe wengine kama bado hawajaifahamu inapatikana hapa
    http://moodle.org/

    pamoja na hayo katika ukurasa wa jumuiya ya moodle tanzania nimekuta bendera inayofanana na ya iraq badala ya tanzania hebu bofya hapa
    http://moodle.org/sites/index.php?country=TZ.
    Ajabu hiyo jumuiya ina wanachama sasa sijui hawajaliona hilo ama ndo hivyo hawa-mind masuala ya bendera. hivi kuna njia ya kurekebisha hilo?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    INATISHA! nikiwa kama Mtanzania bendera ni moja ya utambulisho wangu.......uzalendo hufundishwa toka utotoni.
    Mpe mtoto bendera mbili na mojawapo ikiwa tuijuayo na nyingine iwe hiyo yenye "NYOTA MBILI" Jibu atakalokupa tujue huyo aliyeweka hiyo bendera alikosea "makusudi" au alifanya makusudi!!!!!!
     
Loading...