Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Monotonous styles kwenye harusi za siku hizi zinaboa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 30, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wazazi wa bw arusi kuingia ukumbini, then wazazi wa bb arusi, then bw na bb arusi kuingia ukumbini (wimbo wa kinigeria), then kufungua champaign, then kukata keki, then kupeleka keki kwa wakwe... nk Yaani siku hizi harusi hazina jipya, hata mda wa kuanza sherehe, styles za kupamba viti na majukwaa,... yaani hadi inaboa..

    Utasikia mara moja kwa mwaka kati ya watu unaowafahamu, mtu kafanya style tofauti, mfano arusi kufanyikia garden, hakuna majukwaa, harusi za zaidi ya siku 1, watu kujichomea chama wenyewe, watu kujinunulia vinywaji wenyewe, arusi kufanyika asubuhi nk. Kwa ambao hamjafanya arusi, kuweni wabunifu bana...
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu, inaboa ile mbaya. Hakuna jipya kabisaa! Hata mimi huwa najua ni muda gani matukio muhimu yanakuwa yameshaisha ili nitimke. Ubunifu muhimu, na kwa kuwa tumezoea kuiga, akitokea mtu amebadilisha kidogo, wengine wataiga ili kuwe na katofauti japo kwa kiasi kidogo.
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hii sredi nimeipenda!! mabadiliko yanahitajika
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sherehe za harusi ni Wastage of time and boring
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sema Wewe!
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huwa si boreki so long as natandika bia, sherehe za kilokole sinaga muda wa kwenda
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hee we ukifika kunywaaa beba iPod yako ukiwa na hamu na mziki unasikilizaaa ukichoka huyoo home
     
Loading...