Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Monopoly contract causes falling out in Uganda officialdom

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jul 27, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Duh hii habari imenipa moyo kiasi cha kwamba naona kuna some sort of recorvery in the wake of UFISADI na ile MI MIGAWE iliyojazana baharini kwa kukosa nafasi ya ku dock

    Lakini hii haiondoi bado fikra zangukuwa Bandari ya Mombasa ni bora kwa waTanzania kuliko ya Dar kwa sababu mizigo haichelwi na pili hawatuibii vitu na kodi zao zinaeleweka

    Otherwise if JK could pull this then itakuwa bonge la coup na ni Good news

    sasa kama kuna mtu ana mawazo namna ya kuwafanya jirani zetu watumie bandari ya Dar au Mtwara au Tanga then leteni maoni yenu


    The East African- Monopoly contract causes falling out in Uganda officialdom
     
  2. S

    Shamu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabla ya Bandari ya Dar kushindana na Mombasa Port; wanatakiwa waache kula Rushwa. Dar Port ni Rushwa tupu.
     
  3. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,189
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo uchawi wa JK ni upi?
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    GT uchawi hu wapi?
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,733
    Likes Received: 9,438
    Trophy Points: 280
    GT hii imekaaje mkuu?
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tunaondoana relini bwn, hivi wajua wengine twajilipia internet connection, sasa kuweka thread haieleweki ndio nini au na wewe umo? Sik nyingine nakutukana.
     
  7. K

    Kekuye Senior Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama suala ni uchawi wa JK, atafanya mangapi? Cha msingi ni mamlaka husika kufanya usafi bandarini na TRA ili kupunguza urasimu na rushwa zisizokuwa na msingi. Vile vile kurekebisha maswala ya usalama wa mali za watu wanaotumia bandari za Tanzania, sina uhakika kwa Tanga na Mtwara ila kwa Dar ni tatizo sugu. Matatizo yanayotukabili yanafahamika; rushwa, milolongo ya taratibu inayosababisha mizigo kukaa bandarini muda mrefu, usalama wa mizigo na mengineyo. Hadi tuyarekebishe hayo ndipo tutafanikiwa kuwa wachawi.
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Kama fisi, viongozi wetu wanasubiri mkono wa binadamu udondoke wapate uhondo - wamezoea vya kunyonga !!
     
Loading...