Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

monitoring software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fatma Bawazir, Sep 3, 2012.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    habari wana jf namba msaada jinsi ya kuondoa monitoring software kwa njia rahisi
     
  2. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Start,add or remove then futa instruction
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ^^ what are you on about? haha


    Fatma Bawazir, unaongelea software zinazofungua kwenye internet labda kazini na zina fungia network sites and/or downloads , sio? kuna jinsi tofauti za kuzizunguka, lakini kama ni sehemu ya ofisini sikushauri uje jaribu as most of these softwares zinakuwa zina track network inavyotumika. then ukumbuke kuwa kila computer ina MAC Address ambayo ni ya kuitofuatisha kwenye matandao. nachojaribu kusema ni kwamba ukiweza kuzunguka monitoring software iliyopo IT technician aliyepo kwenye server atanote and also kwa kutumia MAC Address atajua which computer inatumika kuzunga ban, ergo you'll get into trouble
    regards, leh
    [​IMG]
     
  4. N

    Nyasiro Verified User

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    monitorng software zp? znazomonitor nn?
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    naam Fatma Bawazir unataka kujua namna ya kuondoa software monitoring katika kifaa gani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri nilitaka kumpija mtu chenga ya mwili halafu nimtoke kwa kumpija kanzu lakini bahatiyake mpira umekwisha
     
  7. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ktk pc ya windows 7
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    hauwezi kui unistall kawaida?
     
  9. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    file zake nyingi zinakuwa zimejificha ndio nilitaka jinsi ya kuziona mana ktk add/remove hazionekani
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unaifahamu jina la hiyo monitoring software?
     
  11. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    hapana sizifahamu
     
  12. leh

    leh JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ka, ulinipoteza na hiyo sentensi

    some programs huwa hazina installation na sana sana zinakuja zimeandikwa portable.
    mfano link ya nero portable --> nero portable tpb

    program potrtable ni program ambayo imetengenezwa ku run on its own bila ku install. kutoa program kama hizi dawa ni shift+delete. unaifuata kwenye folder iliyo extract into (mostly itakuwa kwenye program files)
     
  13. 1px

    1px Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea, mtu unayetaka kumpa chenga (network admin) yupo makini kivipi. kama yeye anajuwa kazi yake na "is out to get your a$$" huwezi kufanikiwa. of course, kwenye internet kuna vifaa, lakini vinasadia tu kama unajawa unachofanya na network admin yupo "distracted" kama wanavyokuwa kwenye internet cafes.

    ushari: usijaribu, epuka
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    About removing monitoring toool,hahhahaa,.sa we vipi hata mtu mzima alianza kwa kutambaa we unanicheka?!haja bwana kheri yako ITchian
     
  15. leh

    leh JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona sijakucheka? nilifurahi tu thats all. sina tabia ya kumcheka mtu, niwie radhi kama nimekukosea
     
  16. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    never mind
     
  17. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    monitoring software ya aina gani?
     
Loading...