Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Monica na gazeti!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Calnde, Dec 7, 2008.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoto Monica alitumwa kibandani na baba yake kumletea gazeti la tarehe kumi.
    Aliporejea akasema; baba nimekosa gazeti la tarehe 10 ila nimeleta ya tarehe 5 mawili!
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Duh,hilo toto lilihitaji bakora tu
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anajua hesabu....ni kumuendeleza
     
  4. Titus

    Titus Member

    #4
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u have a point there Buswelu...
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kipanga wa hisabati huyo. Aendelezwe. Anyway, unaweza kutusaidia ana umri gani na anasoma darasa la ngapi? Itatusaidia kujua kama kweli ni kipanga au la maana mtoto wa darasa la 1 hadi la pili siku hizi alishajua tarehe, muda, wiki, mwezi na mwaka!!!! Pengine binti Monika ni chekechea wa baby class or middle class, maana pre-unit. Japo pre-unit wengine walishajua days, week, dates and months japo kwa kuimba!!! Mwingine angeweza kuleta any number from 1---9 and mix up with numbers 9----1 ili apate kumi kwani watoto bado wako whole numbers. Fraction bado!!!

    Fundisho kwa wazazi. Je unapomtuma mtoto mdogo kufanya jambo fulani je unakuwa na hakika kuwa analifahamu??? Je baba huyo alijua kuwa mwanae ana ufahamu na tarehe?? Au ni wale wazazi ambao kazi la kumpa ufahamu mtoto walishaachia waalimu na dunia??? Si ajabu mtoto Monika alichapwa bakora kama member wetu alivyoshauri hapo juu!!!!! Hapo ni tatizo kama kweli hili jambo lilitokea.
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mh mzee una vituko wewe,haya bwana....Kaazi kwelikweli.Huyo mtoto aonekana ni mjuvi mno wa Hisabati,baba atakiwa amuendeleze ktk Hisabati
     
  7. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mhhh atleast she was kind enough not to come back empty handed .. good enough gazeti can be taken back je angenunua chakula .. angepata hasara kweli ..
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Her father is planning to take her abroad! Very kipanga!
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anakatafutia shule n'gambo!
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Anajua Hisabati?! Terrible, unataka kuniambia alijumuisha akapata 10, kwahiyo tarehe iliyohitajika ikapitakana. This Monica must be a genious aka kipanga, maana kuelewa ku collerate issue namna ya Monica yahitaji ujuvi eti
     
  11. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Genius......lol
     
  12. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hahahaha!
    Holy Nuts!
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tena anauwezo mkubwa sana wa kufikiri. Unafikiri kama hakwenda kabisa na gazeti ingekuwaje!
     
Loading...