Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Monica Arnold huyu dada hazeeki kabisa!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Feb 22, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nikicheki video yake ya mwaka 1995(Don't take it personal-Just one of dem days) wakati ana miaka 15 na Hii ya sasa hivi aliyoitoa Sept 27 2011(Until its gone,akiwa na miaka 32) naona yupo vile vile,anamaintain sana mwili wake.Nini siri kwa wanaojua nataka nimuelekeze demu wangu abaki naye hivi hivi.

    Nawasilisha.

    Mwaka 1998:
    MN1--98.PNG

    Mwaka 2002:
    [​IMG]

    Mwaka 2011:
    mn4--2011.PNG

    Mwaka 2012:
    best monica-2012.JPG
    monica2012.PNG
     
  2. J

    Jini Mapembe Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Monica kazaliwa 1980!

    Bado ana safari ndefu sana kuelekea uzeeni. Tena na vile yuko majuu akila bata na mbatata, ndiyo kabisa atazidi kunawiri kama shina la mgomba!

    Angekuwa ni mla vumbi kama kina Ray C basi tungekuwa tunaongea mengine sasa hivi.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Yes amezaliwa 1980,lakini ukicheck mwili wake alivykua ana miaka 15 na sasa ana miaka 32 yani tofauti ni ndogo sana! Mtoto bado mbichi even thou ana watoto wawili.
     
  4. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
  5. J

    Jini Mapembe Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Genetics, genetics, genetics. Couple that with a good life you get a forever young looking lady.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    For god sake you are comparing when she was teenager and now and adult with just 15years old age difference! Wait another 15 years for proper comparison with her current age.


    Another thing is just matter of taking care of oneself, hata wewe utakuwa bomba in another 20 years time.
     
  7. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu weka picha,sio wote tunaomfahamu,
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Ni kweli uyasemayo,pia si umeona kuna wengine watoto lkn ukiwacheck washazeeka we mcheck Rueben sorry 2004 na huku bongo mtoto mdogo wa miaka 25 ukimcheck kama mzee!!!
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Weka picha arifu......tulinganishe......bila picha sikubaliani na wewe....

    mifano kama hii
    Ray c kushoto enzi zake...
    [​IMG]
    hapo alikuwa kabichi bichi kanatangaza Dr beat klauzi.....kati kati ni lady jay dee na kulia ni masudi kipanya...

    [​IMG]
    miaka ikaenda kabinti ray c kakawa kazuri kweli kweli hapo alikuwa hajaanza kunywa safari beer na kuvuta bangi kwa wingi....
    [​IMG]

    ray c kulia....hapo ni pombe miksa bangi..
     
  10. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna wa2 wanachelewa kuzeeka hapo unakuta ndo yuko kwenye adolesenc
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Siku za Miaka yetu ni Miaka 70.............
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata Narubongo hazeeki
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nishaziweka
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    uzee unamambo mawili umri au ukwata
     
Loading...