Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mongozo (watumishi wa umma) wa kubadili kazi toka wizara moja kwenda nyingine: Msaada...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by matunge, Jun 30, 2011.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba msaada wa ushauri wa kisheria kwa mtu anayetaka kuacha kazi katika wizara moja kwenda nyingine (kazi tofauti). Pia kama kuna muongozo kuhusiana na hili naomba mnisaidie....
     
Loading...