Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mongo la ndege hospital

Discussion in 'JF Doctor' started by Benno, May 23, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi nimeshuhudia Mgonjwa anayekaa Mongola Ndege Jirani na Hospitali akitaabika Kupata Huduma ya Kwanza, Huku Hospitali iliyo Jengwa na Serikali na imekamilika ipo na haijaanza kutumika mpaka sasa, toka nihamie eneo hili huu sasa MWAKA MZIMA, Hatuoni chochote kinachoendelea.

    Taarifa tulizo nazo ni kwamba kuna Madaktari tayari wameshahamishiwa hapa wapo mtaani wanakula Good time.

    Hatuoni hata kiongozi akipita hapa kutuambia what next;

    Wakati wa uchaguzi tuliambiwa within one month itafunguliwa mpaka leo


    Tunapata shida sana!!

    Wadau mtusaidie
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wakati wachaguzi 2015! poleni lakini huyo mgonjwa naye ni wa magamba??
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mmechukua hatua gani kutoa taarifa kwa uongozi husika kuwa Ma-Dr. waliohamishiwa hapo wanakula mshahara bure bila kuingia ofisini? Maana mambo mengine tunalalamika lakini yapo chini ya uwezo wetu. Jiunge pamoja andamana hadi ofisi ya kata, ikishndiikana, piga mguu mpaka ngazi ya juu na juu na juu na juuuuuuuuu zaidi.
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii 'Mongo la Ndege' iko upande upi wa njii hii?
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nina wasiwasi MONGA LA NDEGE haiko hapa Dar!!!! Nimekuwa dereva wa daladala wa karibu ruti zote hapa DAR ES SALAAM sijawahi kusikia abiria yeyote akiongelea KITONGOJI YENYE JINA HILI HAPA DAR.....Labda MJI KASORO BAHARI...
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kama ahadi mlipewa katika kipindi cha uchaguzi 2015 hiyo itakuwa imekula kwenu 100%,cha msingi endeleeni kuamini kuwa ipo siku japo style hiyo ya kusubiri bila kujua ni lini sio nzuri.Poleni wadanganyika
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unataka kutuambia kuwa unayafahamu maeneo yote ya Dar es Salaam?
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo ahadi za chama cha magamba +mapacha 3.............
     
  9. B

    Benno JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mongola Ndege ipo kata ya Ukonga, Hapa NG'AMBO YA FFU, NI JIMBO LA UKONGA.
     
Loading...