Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moments of Thought and Pain

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYCZ, Oct 2, 2012.

  1. JAYCZ

    JAYCZ Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa habari zilizonifikia hivi punde ni kwamba basi la Dar Express linaungua moto maeneo ya segera
     

    Attached Files:

  2. L

    Lindongo Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nawapa pole wasafiri waliokuwa wanasafiri kwa bsi hilo. mungu awanusuru na kila aina ya balaa
     
  3. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Poleni ndugu zetu kwa kuunguliwa na mali zenu.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Lilikuwa likitoka wapi kwenda wapi?
    .
     
  5. T

    Triple DDD Senior Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana
     
Loading...