Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mombasa Raha yatekwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Jan 6, 2010.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimesikia gari la Mombasa Raha limetekwa jana usiku likitokea morogoro kwenda tabora....any news?? my young brother was there...but for now hapatikani tena hewani....


    msaada tafadhali, kama kuna mtu anataarifa yeyote au ana mawasiliano ya hiyo kampuni ya bus...am confused!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    tulia kwanza tuwatatute wahusika wala usipanic ndugu yangu

    sooon i will com back to you!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    ZionTz,
    Pole kwa mshtuko mkuu. Tulia na fuatilia tu taratibu. Fahamu kuwa limetekwa maeneo gani then uwasiliane na polisi wa mkoa au wilaya hiyo kwa taarifa zaidi. Nina hakika kama lilitekwa jana usiku, polisi watakuwa wamepata habari. Pia ofisi za hilo basi kwa Dar es Salaam kama uko Dar litakuwa na taarifa, I guess.
     
  4. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh! pole sana, si rahisi kupokea habari kama hizi, tulia kwanza, ukweli utajulikana hivi karibuni naamini, whatever the case naomba Mungu kuwe na usalama kwa abiria wote
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Geshi retu ra porishi rimeriza kabisha matukio ya utekaje magare.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole mdau. Hii ndo nchi yetu ilipo, bado tupo kwenye zama za mawe.
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole Zion... Binafsi nimesikia hizi habari kutoka kwako
    Tuko pamoja katika hili, just tulia wala usiPANIC sala ni muhimu zaidi katika kipindi hiki
     
  8. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali m2 wangu, ninawasiliana na washikaji wanaofanya kazi na mabasi nitakupa feedback baada ya muda mfupi.

    Basi lilitoka saa ngapi jana?
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Familia yangu inasafiri kesho kwenda Mwanza na Mombasa Raha, mbona mnanitisha? Mmeshapa updates?
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asanteni sana wakuu...Mmenifariji sana na Nikafarijika

    Finally nimeweza kuongea na my brother saa 8 mchana

    aliporwa simu, wengine wamekatwa mapanga na kuporwa mali zao

    mbalimbali, gari lilitekwa tabora, alipotekwa alimu-sms sista, then akawa

    hapatikani mpaka sa 8 leo...thx very much for ur support

    pamoja wana-JF
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2010
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole sana,vipi yeye yuko salama lakini?
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Yeah yupo fresh, inaonyesha alikua mtiifu manake waliobisha kutoa hela na mali zao ndo waliokatwa mapanga...
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooops pole sana kumbe brother alikuwa kwenye bus hilo thanx god wamenusurika wote
     
  14. C

    Chechenya Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mombasa raha imeua dada yetu magu j4 baada ya kugonga gari ndogo. Jamani haya mabasi ya shinyanga muwe mnajali maisha ya watu wengine. Au mnataka nchi nzima yawekwe mabamps kama huko kwenu shinyanga? Hivyo itakuwa haina maana ya kuwa na barabara nzuri..
     
  15. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana, kwa maombi yote yanawezekana, simu si kitu kikubwa yuko salama kama ilivyopatikana iliyoporwa itapatikana nyingine.
     
  16. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole kaka kwa msiba uliowapata lakini kwa kuweka sawa taarifa hiyo ni kuwa dada alikuwa anongea na simu wakati akikaribia kupishana na basi hilo ndipo aliposhindwa kukuntrol gari na kuliingilia basi kwa mbele.

    RIP
     
Loading...