Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mollel wa CHADEMA amtoa kamasi Lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, Nov 3, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KUTOKANA NA MATOKEO YALIYOTANGAZWA NA MSIMAMIZI WA UCHAGUZI JIMBO LA MONDULI FISADI LOWASA AMEPATA KURA 32,362 NA MGOMBEA KWA TIKETI YA CHADEMA AMEPATA KURA BWANA MOLLEL WA CHADEMA AMEPATA KURA 23,584, HII INAMAANISHA KUWA UPINZANI ULIKUWA MKUBWA SANA HAPO MONDULI NA JIMBO HILI NI LA CHADEMA MWAKA 2015.:israel:
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona inaonekana jimbo lina wapiga kura wachache hivyo? umehakiki hizo namba???
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu atakuwa muhuni tu! Hamna ukweli wowote hapa
     
  4. s

    sauti Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakikisha hizo namba, lowasa kashinda kwa asilimia kubwa sana.inaonekana Wa2 wake wanamkubali
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ... na ile slogan yake ya "Tumehuzunika pamoja, Tume....pamoja tuta....pamoja"
    Wizi mtupu.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    sasa kwa mujibu wa mleta hoja ....NANI KATOLEWA KAMASI MONDULI?
     
  7. C

    Chiluba Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia chuo cha ualimu Monduli kilifungwa Ijumaa siku moja kabla ya kupiga kura ghafla,..eti chuo kinafanyiwa matengenezo..ila inasemekana hii ni baada ya jamaa kuona upepp unaweza kugeuka...
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbona tume imesema kashinda kwa 85%?...............mbona kwa hesabu hiyo haifiki?
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ooops, tanzachick avatar yako yatamanisha, badilisha bibie
     
  10. M

    Major JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mashalhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mrembo!
     
  11. M

    Major JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Dada Tanzachick naomba e mail yako tafadhali
     
  12. N

    Nampula JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wengine wanajia siasa na wengine wanajia mapenzi
     
  13. c

    chairman Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo miziwa yako vp tena?? hapa hatutaki ngono we dada. nakushauri utafute sehemu muafaka kwa hilo si kwenye kijiwe chetu tafadhali.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzachick nimeipenda avatar yako kama ni wewe original
     
  15. c

    chairman Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alafu mbona unaonekana una pete ya ndoa vp tene tukueleweje???
     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kaka zangu, tafadhali rudini kwenye mada muache tamaa!!!!
     
  17. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mathiwa!
     
  18. m

    mbombongafu Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamepinda hawa waambie mama mdogo naona wameyatamani maziwa hayo ya tanzachick
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anzeni kujipanga upya kwa 2015..... sio mbali!!!! Tatizo kubwa lilikuwa zimamoto......:doh:
     
Loading...