Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mokiwa was right for his statement. What about BAKWATA's statement?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaka', Jun 7, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu askofu v.mokiwa alikuwa sahihi kutoa statement aliyoitoa juu ya kumtaka prezdaa aweke bayana ni akina nani haswa wanaouza madawa ya kulevya. Na kama baraza la maaskofu lingeinyamazia kauli ya huyu mropnkaji inamaana sisi waumin tusingewaelewa kwan tungeamin kwa namna moja au nyngne baraza la maaskofu linahusika kuwaficha wahalifu. Pia ningependa kuuliza BAKWATA hawajatoa tamko lao juu ya huyu mropokaji kwan katika kauli yake alijumuisha viongoz wote wa dini na kwa bakwata kukaa kimya inamaana wanaashiria kuna watu wa aina hiyo kwa upande wao..?
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Issue hapa ni uelewa na upambanuzi.
    Tusubiri tuone wenzetu wa Bakwata watakavyokuja.
    .
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ................Hakuna tija kwenye hiyo thread yako...una udini japo hutaki kuuweka wazi...
     
  4. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    udini unatokea wapi?, wewe ndo unataka uleta. Hapa tunazungumzia tamko lilotolewa kwa taasisi za dini juu ya tuhuma ilizopewa. Nahisi wewe ni ccm kwan ndo mlichokaririshwa na chama chenu kwamba chochote kitakachozungumziwa kinahusu dini basi ni udini. Tuhuma zilielekezwa kwa dini zote. Haya tufafanulie udini katika coment yangu unajidhihirisha wapi..?
     
Loading...