Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mokeo kesi za uchaguzi 2010.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Sep 1, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Waungwana naomba kuuliza kuhusu kesi za uchaguzi mkuu mwaka 2010.
    Je! Kuna kesi ambazo zimeshatolewa maamuzi?
    Maamuzi yake yalikuwaje?
    Kama hakuna ni lini kesi hizi zitafikia tamati?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mahakama hazina pesa za kuendeshea kesi za uchaguzi. Wameomba fungu hazina imekaa kimya.
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kumbukumbu zangu nimeskia mbili - ya Ubungo ambayo ameshinda Mnyika na ya Singida ambayo ameshinda Tundu. tamati sijui
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwani haiwezekani hizo kesi ziendeshwe kwa gharama kama za kesi nyingine?
     
Loading...