Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mojawapo ya kazi unazoweza kufanya dubai!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Sep 30, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    article-1285791829761-0B65DB1F000005DC-289518_636x300.jpg

    dubai-window-cleaner-26410767.jpg
    [​IMG]
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Kwa hali kama hii me nkienda huko nakufa mafikini!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ilimradi haibi sio mbaya kila mtu anakula kwa jasho lake!:llama:
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MBONA USALAMA HAKUNA HAPO, ALITAKIWA KUWA KWENYE CONVEYER.........HIYO NI HATARI TUPU KWA KWELI..

    ila Maria Rose nimependa hicho kiswala kinacho cheza cheza hapo juu...

     
  5. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo yenyewe kama ndio hivi bora nirudi kwetu kikalime.
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hatari tupu! Mwajiri wake anapaswa kushtakiwa kwa kumweka mfanyakazi huyu kwenye mazingira hatarishi kwa maisha yake! Hakuna any sort of protection... akiteleza tu, ndio mwisho wa uhai wake!

    Umaskini wa mtu huyu usiwe sababu ya mwajiri wake kumnyanyasa namna hii!

    Dunia tambara bovu!
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka nami nipo huku,wahindi na jamaa wengine wa asia wanahenyeshwa vilivyo,kila siku wengi wanakufa makazini lakini falme ya kiarabu ni wazuri sana wa kucheza na media...mishahara sasa mh...
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hili jengo ni mfano wa bad architecture.Majengo yote marefu kama haya yanatakiwa kuwa anchorages or other devices kwenye roof kwa ajili ya suspended equipments kama bosun's chair,single work cage or platform. Pia wangeweza kuweka windows ambazo kuzizungusha OUTSIDE kuwa INSIDE

    Huko Dubai inaonyesha ujenzi wao hauna tofauti na kule Kariakoo mradi jengo lisimame mambo mengine mbele kwa mbele.
     
Loading...