Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moja ya udhaifu mkubwa wa mwanamke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kingxvi, May 21, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kuzalishwa huku hajaolewa!
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vipi kuzalisha kabla hujaoa ?
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kingxvi:
    Can you pls advise why?

    NOTE:





    I totally disagree with you because:
    • In this day and age Marriage is not everything nor is it for everyone.
    • Besides If a lady has it together, ataweza "kuoa" yeye instead !Na jinsi kaka zetu wa siku hizi mlivyo kama.............................
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanaume c ndio washenzi,2nawazalisha afu hatuwaoi,unawaondolea ndoto yako,wanawake wanapenda sana kuolewa.
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sikubaliani! na asipoolewa je na yeye anataka kuzaa, asizae kwa hofu ya kuonekana mdhaifu? actually mimi nadhani hiyo ni strength waliyonayo wanawake against us. sisi hata iweje, huwezi kupata mtoto bila kupita kwa mwanamke fulani na ambaye inabidi akubali kuzaa nawe. but kwa wenzetu wanaweza pata mtoto bila ya hata sisi kujua. na with the coming of the sperm banks, wanaenda tu hospitali na kupata mtoto.

    ndoa na mtoto ni vitu viwili tofauti na sio lazima viambatane mara zote
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kulalwa bila condom huwa wanakuwa na udhaifu wa kumwamini kila mwanaume anapokuwa amemlalia juu ya kifua
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Inategemea huyo alozaa kama alipanga au bahati mbaya. Kuna makabila nayajua mwanaume aruhusiwi kuoa mwanamke mwenye mtoto. Kuna mengine pia nayajua mwanaume akioa mwenye mtoto basi mtoto anakuwa wake. Kwa hiyo inategemea unaongea from which point of view.

    Ila kama mtoto hakuwa kwenye plan I agree kuwa kuna uwezekano mwanaume utakayekuwa naye next akakutreat the same. Kuna ile hali ya kusema kama wenzangu walimzalisha hawakumwoa why me? It is all about African culture. Ila hata wadhungu wapo wasopenda watoto wasio wao. Yaani aliyekupitia amehacha stamp.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Naomba ku defer. Wanawake asilimia kubwa Tz bado wanapenda sana kuolewa. Na ambao hawajaolewa wengi ukiwauliza watakwambia hawajabahatika kupata Mr right!

     
  9. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ,

    sidhani kama ni udhaifu maana kuzaa si lazima uwe umeolewa au umeoa ni baraka na kudra za mwenyezi mungu
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    (kuzalishwa au kuzaa), anyway hilo sio tatizo, tatizo nipale mwanamke anapomtega mwanaume akidhani kuzaa ndio loop ya kuolewa, ukimkosa huyo bwana, you need an extra quality to get married. lakini kama mko open na serious, that is what we need nowadays. Tunasema mbuzi hauzwi kwenye gunia mkuu
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaonaje udhaifu wa wanaume ukiwa ni KUZALISHA NA KUTUPA DAMU ZAO??
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kupenda kuolewa does not make ones lack of marriage a weakness. Further more, I personally think If not for our culture and society "Ndoa ni Heshima", then Im sure they could've just been fine!!!!!!!!!!

    NOTE:


    Hata mimi napenda kuolewa but that does not mean
    • I think anyless of single mothers. Come to think of it I actually do admire some of them!
    • I'll just settle for any tom, dick or harry so I can walk down the muchly awaited/longed for aisle
    • I value life/self anyless than any of my married friends
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo udhaifu ni nini?
    Kuzaa au kutokuolewa?? Je na kama m/ke ameamua mwenyewe kuzaa ila hataki kuolewa?
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna noma kabisa na in fact ina-exemplify kwamba wewe ni dume. Sorry kama nimekukwaza, halikuwa lengo langu.
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh, naona kama umekuwa muwazi zaidi! Sijui ndivyo ulivyokusudia!!??
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    That's my girl....Superb.....You have spoken my mind!!:A S-rose:
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo neno mkuu
     
  18. Rangi Mbili

    Rangi Mbili Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are right! I believe this is from you, strong woman. This is what we need from women.
     
  19. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii mitego bado ipo sana.Ukisema nitalea mwanangu,lakini sitaki kuoa,familia yote itakuchukia!Miye nikiona demu 'macho juu',anataka kufosi kingi,kila nikimaliza kupiga bao,namuonyeshea ndomu.Unaona ndomu;ehhh,Unaona uji ulivyojaa ndani:eehhh,kwahiyo haikutoboka siyo:eehhh.Ok poa
    Nilijifunza kwa demu mmoja-nilikuwa nagonga kwa ndomu muda wote.Heh siku akanijia eti i have missed my period.Bibiye kulikoni mbona tunatumia kinga?Ndiyo hivyo tena,but you will be a good dad..
    Shiit nilitamani nimmeze mzima mzima!
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unaposema kudhalishwa unaongelea wale ambao hawakuwa wamepanga kuzaa, wapo wanawake wanaozaa kwa kupenda na wenye uwezo wa kulea na kutunza na hawana mpango wa kuolewa wala kushirikiana malezi na mwanaume.....!!

    Sioni tabu wala kuwa ni udhaifu kuzaa kabla ya ndoa as long as nina uwezo na nguvu ya kulea mwanangu!
     
Loading...