Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya sifa ya kuwa mwanachama CCM ni kutomuogopa mungu?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by don-oba, Mar 17, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kufuatilia kauli mbalimbali za viongozi wa CCM hakika watu hawa hawamwogopi mungu. Leo nimepigiwa simu na moja wa kiongozi mashuhuri wa CCM aliyeweka kambi jijini Mwanza kwenye uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Kirumba na kuniambia kwamba jana wameua kitoto kichanga kama kutoa kafara ili washinde kata hiyo. Ameongeza na kudai imemsikitisha sana na kumhuzunisha ndio maana ameamua kutoa siri hii. 'mimi sijahusika kabisa bwana mdogo ila kuna wenzangu ndo wamefanya hiyo dhambi'. Nimemuuliza kwanini unaendelea kukipigia kampeni chama icho ilihali unajua dhambi iliyotendeka?. Amekata simu na sasahivi kila nikimpigia inaita mpaka inakata. Wana jamii naendelea kufuatilia kisa hiki kujua ukweli uko wapi.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuwa CCM maana yake wewe ni SHETANI. Unasubiri kuchomwa moto.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni story ya kupika, hivi ni nani atayekubali kutoa kachanga kama kafara?

    Bado hainingii akilini,
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni kimbe kibaya, ngoja akina Rejao waje wakutupie mawe.
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hii stori haijapikwa stay tune utasoma hata kwenye magazeti ikiwezekana. Hivi unashangaa kitoto kichanga kutolewa kafara? Yani unathubutu kusema haiwezekani mtu kutoa kafara kichanga! Na hao wanaotupa vichanga. Nina uhakika wakiienda pale Bugando ni rahisi kupata kitoto kichanga. Ogopa nguvu ya pesa kwa mtu ambaye hajaelimika.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba wamemtafuna na kummeza BABA WA TAIFA.Washindwe kitoto?!!
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,596
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Posti nyingine bwana zinafaa watoto wa chekechea.
    Bwana mdogo uliyeposti huu uchwara vaa kinyago uwatishie watoto nyau
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Usiwawekee dhamana CCM, kama Mwakyembe mwenzao kabisa wamemtwanga Polonium 210 ndio iwe kitoto kichanga?? Kule Igunga walimtoa kafara kada wao, muulize Mwigulu anaijua hiyo ishu
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,596
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Siyo siri CCM ina matatizo.
    Lakini comments nyingine ni too simplistic.
    Watu msisahau kuwa Rais JF Kennedy aliuwawa na watu wanaosadikiwa kutoka NDANI ya serikali.
    Bila analysis ya matatizo hayo ya chama tawala tutaohia soga tu.
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    vigezo vya kuwa mwanachama au mpezi wa magamba ni lazima uwe zezeta, puguwani, mwizi, muuaji kama mkapa alivyo mtoa roho mwalimu jkn kifupi uwe na sifa kama za shetani na ikitokeoa unasifa zaidi ya shetani basi utapewa kipaumbele zaidi...
     
  11. m

    mzizi dawa Senior Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una ogopa kufa?Mungu ata kuua ata namaria.
     
  12. B

    BMT JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    don-oba umeleta umbea hapa jamvini,hv wewe na wenzio ni lini mtakuwa kifikira,kimawazo na kibusara?are real great thinker?
     
  13. m

    mubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kishirikina hapa Tanzania yapo, mauaji ya albino, mauaji ya watoto , wazazi, ndugu najamaaa kwa lengo lakupata utajiri. CCM haina sere hiyo ya Kishirikina katika Katiba na Kanuni za Chama. Ushirikina hapa Tanzania ni hali ambayo baadhi ya Watanzania wana imani hizo wanaweza kutoka vyama vya siasa, jumuiya za dini, kabila fulanifulani ili hali ni watanzania. Narudia tena na tena WANACCM wengi wana dini zao ambazo zinamwabudu MUNGU mwenyezi. WanaCCM wanamheshimu na kumwogopa MUNGU. Wewe uliyeandika makala haya kwa kutoa hukumu kwa mwanaCCM kwamba hatumwogopi Mungu, nasema katika jina la YESU hukumu uliyoitoa kwetu ni nzito sana namwachia YESU KRISTO akujibu. Usihukumu usije ukahukumiwa.
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe ndo mbea, hujafuatilia unaanza kutoa povu hapa. Nyie great thinkers wenu si ni Wassira na Mwigulu Nchemba?.
     
Loading...