Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya mafanikio makubwa ya CCM ni hili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 8, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Conclusion
    The findings of Uwezo’s large scale assessment involving over 20,000 households and over 40,000 children reveal that there is a crisis in education in Tanzania. By the time they enter Standard 3, 100% of children should have basic competencies in literacy and numeracy. The reality is that by Standard 3, 7 out of every 10 children cannot read basic Swahili, 9 out of every 10 children cannot read basic English, and 8 out of every 10 children cannot do basic mathematics. Even by the time they complete primary education, large numbers of children cannot do what they should have mastered five years earlier in Standard 2. Breakdowns by districts reveal large disparities, with some districts performing far below the national average.
    The stark reality is that, despite the enormous advances in education made possible by investing trillions of shillings each year, the vast majority of children in Tanzania are not learning.

    Source: http://www.uwezo.net/uploads/files/Uwezo%20Key%20Findings%20Sept%2016.pdf
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM kwenye elimu wanajari quantity sio quality
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    WATU WANAOKUBALI KUDANGANYWA HAWANA MAONO JUU YA MAISHA YAO WENYEWE," Arch bishop Dr. Mokiwa, ACT

    msidanganyike na ccm , pigeni kura ya mabadiliko
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tuko interested zaidi kupigiwa makofi na kushangiliwa, wakati tunaoza, infact tunaozeshwa na utawala wa KIJANI...Mungu saidia watoto wetu...Mungu saidia tupate utawala mpya!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mtaji wa CCM kisiasa ni elimu duni kwa sababu ni rahisi kuwatawala watu ambao ni mbumbumbu. Nchi gani itakubali mtu wa mzaha mzaha kama JK kuwa Raisi wao kama siyo kushuka kwa elimu.

    Hivi sasa baraza la Mitihani limeteremsha alama za kufaulu ili ionekane idadi ya wanaofaulu imeongezeka. Miaka yetu ya sabini na themanini alama ya A ilikuwa kwa wale waliopata kati ya maksi themanini na kuendelea lakini sasa hivi alama ya C ya enzi zetu yaani kati ya maksi sitini hadi sabini ndiyo A. Hilo taifa laelekea wapi?

    Shule za kata huongezewa maksi kwa kile kinachoitwa "posho ya mazingira magumu" katika kukejeli elimu itolewayo huko. Lengo ni kuonyesha shule hizo zinafanya vizuri wakati hazina waalimu wala vifaa vya kufundishia. Jk na CCM yake wamekuwa wataalamu wa kupika takwimu kama zile za REDET na zile za Mahakama ya Rufaa kwenye kesi ya Mgombea binafsi na matokeo yake taifa linaongezeka umbumbumbu.


    Chagua Chadema Chagua maendeleo ya kweli siyo ya CCM ya makaratasi tuuuuuuuu......................
    Kuichagua CCM kunahitaji ziwe zimefyatuka kidogo. Mtu wa kawaida hawezi hata kuitaja jina lake kutokana na udhalimu inayotufanyia kila siku. Sasa hivi kubaku madarakani kutategemea sana uchakachuaji wa matokeo wakishindwa basi mwisho wao utakuwa umefika.
     
  6. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Omar Ilyas atakuambia kuwa unataka kuleta fujo Tanzania kwa kusomesha watoto wa kitanzania.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je, Wapo wanafunzi ambao wako sekondari shule za kata lakini hawajui kusoma? iko mtu mimi ambia hiyo kitu.
     
Loading...